Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungemfanyaje????????????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Mar 6, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Baba na mama,ni matumaini yangu kuwa mtasoma ujumbe wangu huu kwenye karatasi niliyoiweka juu ya meza,naomba msishtuke mana ni mambo ya kawaida kwenye maisha tunayoishi,najua mtaumia kwa vile bado nasoma
    na ndo nipo kidato cha kwanza,Napenda kuwajulisha kwamba sasa hivi mnaposoma hii barua sipo nyumbani,nimetoroka mana nimegundua nina uwezo wa kujitegemea kwa sababu mi ni kijana mwenyewe umri wa miaka 14 na ninajua kipi chema na kipi kibaya.tangu mwezi mmoja uliopita nilikuwa na uhusiano na binti mmoja aliyeitwa Rachel,mwenye umri wa miaka 27 na kwa sasa ndo naishi naye kwenye chumba alichopanga.Nilipokuwa nyumbani sikuwa napata hela za kutosha ila sasa nimeanza kushika noti za shilingi 10,000,msichana niliyenaye ni mzuri sana wa umbo na ninampenda sana,amenifundisha njia za kutafuta hela.Amenipangia kazi ya kuuza madawa ya kulevya na yeye ikifika usiku anaenda kuuza mwili wake,basi kila siku tunapata hela ya kutosha,huyu mchumba wangu ni msichana mwenye bidii,kwa siku analala masaa 6 tu maana mwanaume yeyote akija lazima awe naye chumbani kwa mda wa masaa 3.Msiwe na hofu,nipo salama kabisa na nimeamua kumwoa Rachel mana ni kila kitu kwangu.
    Pia amenunua gari la kubebea mbao kwahiyo biashara inaenda vizuri,Rachel ameenda kupima afya na
    amekutwa na upungufu wa kinga mwilini,mara nyingi namridhisha anapotaka kitu flani,iwe kufanya naye mazoezi ya viungo au kufanya naye mapenzi,si mnajua unapokuwa na mgonjwa unakuwa naye karibu,ila mi pia sijihisi vizuri mana kila saa nakohoa tu na sina uhakika kama nimeathirika,.Tumepanga baada ya miaka miwili tutawatembelea,nadhani mpaka miaka miwili iishe atakuwa ameshajifungua,na nifuraha yangu mtamwona mjukuu wenu.Wazazi wangu sina la kuongeza kwaherini Mungu akipenda tutaonana.
    Baba na mama mi nipo chumbani kwangu, mnachokisoma ni h/work ya mwalimu wa kiswahili alituambia tutunge hadithi fupi,naomba iangalieni kama kuna makosa

    Ile unarudi kutoka kazini unakutana na ujumbe kama huo mezani,Utamfanyaje mwanao?
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza nampa hongera kwa uwezo mkubwa na wa hali ya juu wa kutunga insha nzuri kama hii yenye uwezo wa kugusa hisia za msomaji na kuwa na uwezo wa kufundisha, kuburudisha na kuonya jamii.
    Mwisho nitamwambia mwanangu chonde haya uliyoyaandika usije kujaribu kuyatenda.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    sidhani kama mama atamaliza kuisoma hadithi
     
  4. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mmh!itabidi niichunguze vizuri akili yake,sio bure...lazima kuna mambo atakuwa ashaanza kuyapigia hesabu!
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ukiwa na BP unajikuta upo hospitalini hata hukumaliza kusoma ujumbe
     
  6. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntazimia alfu ni kishazinduka ntazimia tena kama mara 3 hv, natumaini nitapata maamuzi mazuri.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    duh,jitahidi kuepuka presha mkuu
     
  8. t

    tracy wa NJIRO Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    makofi kwanza
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapo unaweza ukazimia kabla ya kumaliza kusoma!
     
  10. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    kwanza kabisa na ashumu niko usingizin na ota .... Naedelea kujifanya naota...mpaka nazoe hii hali!!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    tena makofi ya ukweli
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    unaweza kufa hata bila kupata ujumbe kamili
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hehehehehe halafu wakati huo yeye amepozi zake kitandani
     
  14. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    we mkali,upo juu,mitaa gani nikutoe
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    nipo karibu yako nakureply
     
  16. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tuache yote excelent upo juu jaribu kutunga comedy stori uokoe bongo comedy
     
  17. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ujue duniani kuna watoto,na kuna "mitoto" toto la namna hiyo linakuuwa kwa presha kabla hujamaliza kusoma!
     
  18. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie mwenyewe nilikuwa natetemeka hapa kabla sijamaliza kusoma hio stori! Asilimia yote mkuu we mkali
     
  19. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabsa mwenye presha lazma afe!
     
  20. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Umetisha !
     
Loading...