Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungetoa adhabu gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiparah, Sep 7, 2010.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kutoa adhabu hapo. Nitakachofanya ni kutokuwa committed tu basi.....
     
  3. m

    madiya Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    adhabu ya nini dawa ya wanawake siku hizi ni kuwachapa nao kwa sana ukimpata we mpige nao kisawasawa alafu usihangaike kumfatilia sana utaumia moyo hawaaminiki si wake za watu wala walokole wote hakuna mwenye sifa ya kuolewa noma sana wana mademu hawa we acha tu
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :becky::becky:
     
  5. T

    Tonya Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mi naanza bila kuaga na hakuna tena mawasiliano
     
Loading...