Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungemshaurije huyu jamaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mnyakyusa, Mar 30, 2010.

  1. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF; kuna jamaa yangu mmoja aliamua kumtoa out rafiki yake wa muda mrefu kwenda kupata moja moto moja baridi baada ya rafiki yakwe kumweleza kuwa amefulia!!

    Walipofika baa walianza kugida bia kama kawaida ilipofika bia tatu tatu kila mtu; yule aliyetolewa out akaanza kwa kumshukuru sana rafiki yake kwa kumtoa ile out maana alikua anajiona mpweke mno......

    Baada ya muda kidogo bia ikiwa nusu chupa mtolewa out akaanza kumwambia rafiki yake kwamba kwa kweli tumejaaliwa wake tumeoa wake zetu ni wazuri sana jamaa akamjibu kwa upole na tabasamu kuwa ni kweli na ni jambo la kumshukuru mungu kwa kuwapatia wake wazuri na walio wema.

    Ikaagizwa raundi ya nne kisha ya tano....mtolewa out akarudia yale maneno ya awali kumwambia rafiki yake... naye akamjibu ni kweli tumuombe tu mungu wazidi kuwa wake wema kwetu.. kisha mtolewa out akaweka msisitizo kuwa mke wa rafiki yake ni mzuri sana ameumbika vizuri, amejaaliwa wowowoo la kutisha sasa kasema ni lazima ambandue tuu... jamaa aliinuka akaenda mita kama tano akasimama akamtazama yule rafiki yako huku akisema jamani siamini ninayoyasikia kwa huyu best yangu au naota.???.......huku ameduwaa haamini kabisaa......huku mtolewa out akisistiza lazima ambandue mkewe mshikaji......

    Wana JF hivi mngemshaurije huyu jamaa ???!!!!
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo si pombe zinaongea tu! asuburi huyo rafki yake kesho akiwa mzima bila pombe kichwani amweleze hakufurahiwa na aliyokua anaongea jana then nafkr kwa majibu atakayo pewa anaweza pata picha kama jamaa yake huyo alijua alichokua anasema
     
  3. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mshauri aache pombe
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angemwongezea bia mbili zaidi halafu angemuuliza,ni mbinu gani utatumia kumpata?
    baada ya hapo,no more beer,aahirishe kikao hadi kesho. kesho yake aagize soda nakuanza kumuuliza yale ya jana.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mmmh lakini hiyo ni taswira ya kilichojificha nyuma ya sura ya mtolewa out! Kimsingi ni kitu anachokipigia mahesabu! Pombe zikiisha amweke chini na amweleze wazi! Du! Mie lazima nimnase na kibao cha kumtoa ulevi!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cheza mbali na kasheshe...
    Mtolewa out ni kasheshe tupu
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Si ajabu kama angemwongeza bia zingine mbili jamaa angesema tayari alishambandua mke wa mshkaji! Inaelekea jamaa akilewa huwa ana ''fantasy'' na mke wa rafiki yake!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana huyo mtolewa out kashammega mke wa jamaa.
    Cha msingi Jamaa awe mpole tu, amlie taiming na yeye amlipizie kwa mkewe huyo mtolewa out.
    Haipunguzi machungu lakini inarudisha hadhi ya kiume.
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh..Mambo ya alcohol hayo
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ngumi moja nzito ya chembe itamtoa pombe zote na kumkumbusha kwamba anaongea ujinga,i cnt tolerate this nonsense hata kama ni rafiki yangu,kesho yake akinilalamikia hata mimi ntamwambia nililewa bana.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Male ego; wewe kuiba ili ulipe kisasi ni uhayawani usio kipimo; do you have to stoop to that level? Je hiyo itamzuia mkewe kuto-do kama ndio tabia yake?
     
  12. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa angeongeza bia mbili zaidi, mambo ingekua mbaya sana... maana jamaa angeropoka jinsi alivyommega wiki iliyopita !!! Khaaaa.... wacha wewe !!!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh teh

    No msimtishe mdau; Ingawa Lisemwalo kama halipo Laja!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Huyo mtolewa out kifupi ni kuwa lazima aidha atakuwa alishamega mke wa jamaa au ana hayo mahesabu tangu siku nyingi..Kwa kweli ningekuwa mimi ningeachana nae tu maana ni wazi ina dhamira mbaya!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hadithi hii kakufundisha nani?
    amekuambia ina maana gani??

    makofi tafadhali
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usikurupuke kutaka kujua nini kinaendelea kwa haraka hivyo. Angemsapoti kwa aliyosema si ajabu jamaa angezungumza kila kitu. Kama asingesema siku hiyo, angemtoa out siku nyingine na nyingine mpaka angahadithia kila kitu. Halafu shughuli ingehamia kwa wife. Si yule tena....
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mhh umenikumbusha enzi zile tunaandamana kwenda RTD! kurekodiwa kipindi cha Mamam na Mwana! ah safi sana!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    alikua deborah mwenda aisee.... good old days!!! thanks to JF we are enjoy these moments

    mt
     
  19. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna watu wanasema mtu mkweli ni 'mlevi na mtoto tu'.
     
  20. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zilikuwa ni pombe zinaongea so asitilie maanani ayasemayo best ake
     
Loading...