Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungejitetea vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bongemzito, Dec 6, 2010.

  1. B

    Bongemzito Senior Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuchukulie upo na mpenzi wako mmetoka faragha siku moja na huwa mnakaida mkienda ku..duu huwa mnatumia condom,sasa siku iyo upo nae unatoa kile kipakti akaziona badala ya kuwa tatu siku iyo ziko mbili akakuuliza iyo moja umeipeleka wapi? au umeitumia na wengine c unajua wanawake kwa wivu...ni swali ambalo hukutegea kuulizwa.
     
Loading...