Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungejibu nini, hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maiga, Apr 15, 2012.

  1. M

    Maiga Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    To what extent is the revival of EAC a departure or duplication of the defunct EAC?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We vip, yan unataka 2kufanyie assignment yako?
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    HUYO NI Dr.Rwaitama nini anakutesa na assignment yake. komaa sana manake yule bwana ni mtata. kwa kukusaidia anza google search au soma vitabu vya wanazuoni kama Baregu, isa shivji na ngware na wengineo
     
  4. mbise victor

    mbise victor Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh nenda library toa uvivu hapa ha!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ka google upate madesa
     
  6. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kutumia ubongo wako , la sivyo utalemaa kijana.
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umezoa kudesa kaka, nenda kwenye Maabara ufanye mambo
     
  8. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna mwenye jibu hapa my dear coz hiyo ni assignment n at the end of the day references zinatakiwa so sidhan kama utaandika reference majina yetu cum on sweety u jus go n read tena read haswaaa
     
  9. C

    Chassarsenal Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! sas unafikir degree inakuja kwa kuungaunga eenh... Komaa, kuvaa joho na kile kikofia ni raha cku ya gradu bt lazima uhustle vya kutosha.
     
Loading...