Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...Ungekuwa wewe ungefanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maswalala, Feb 25, 2012.

  1. M

    Maswalala Senior Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamkewako wa ndoa unaishi naye vizuri tu ndani ya nyumba na anakutimizia haja zako zote na unamwamin sana naye pia anakuamin lakin kwa upande wako unamwanamke mwingine nje ya ndoa na hupendi mkeo wala watu wa karibu wajue hilo... Siku moja mnapanga kukutana na huyo kimada wako kula raha dunian na mnakubaliana kukutana gesti iliyoko nje kidogo na mji, so unabuni safari ya ghafla na unamuaga mkeo kuwa umepata dharura ya kikazi kwa mda wa ck 2 unaondoka na kumuacha mkeo....kumbe huku nyuma alikuwa na mahusiano ya siri sana na mwanaume mwingine bila ya wewe kujua so nae akaona hiyo ndo chansi ya kutumia wakawasiliana na mtu wake wakutane na wakakubaliana kutoka nje ya mji(gest)
    ....so we mwanaume umekutana na hawara yako mmeingia gest na mhudumu wa gest kawakabiz chumba then kilichofwata mkafurahia penzi motomoto, inafika wakati wakutoka chumbani ukiwa we na hawara yako ghafla pasipo kutarajia unamwona wife wako naye anatoka chumba opposite na kile ulichotoka akiwa na mwanaume wake mnakutanisha macho kumbuka kabla ya hapo hakuna aliyewahi kumhic mwenzake kama anamahusiano nje ya ndoa. Je kama wewe mwanaume/mwanamke unafanya nn kwa wakati huo, na utachukua reaction ip
    karibun kwa maon yen
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Talaka tu,
    No Question!!
     
  3. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Si kila mtu kala raha.... Hapa ngoma drooo. Niulize nami nikuulize so kimyaaaa na maisha yanaendelea...
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Aisee...Great thinker umenikuna sana hapa.............ngoja niendelee kudownload..........
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa sitarajii kucheat...

    Hiyo scenario hainihusu...

    Ila kuna rafiki yangu wa kihindi yalimkuta..alikuwa hajui kama mkewe ni girlfriend wa rafiki yake..ingawa mke wa rafiki yake huyo alikuwa anaujua mchezo mzima..

    Kuna siku waliamua kwenda disko..kila mtu aje na mkewe.. Wakaanza kufakamia pombe..wakawa wanatoka wanaenda kudensi,ambapo ilikuwa kitu udhungu hivi.. Umamnyanyua shemeji yako time yoyote mziki unaokonga moyo wako unapopigwa...

    Ilifikia wakati yule rafiki yangu akawa hamwoni mkewe wala rafiki yake.. Ila shemeji yake alikuwepo,na alionekana kama kakolea kilevi hivi.. Rafiki yangu alipouliza walipo wenza wao,yule mwanamke akasema anajua waliko,hivyo wachukue taxi wawafuate..

    Cha ajabu rafiki yangu alishangaa safari ikiishia hotelini,na ni baada ya kuwa ameliwa denda na vituko vingine kadhaa..jamaa akalipa wakaingia room.. Pamoja na malavidavi yaliyoendelea,alishangaa kumwona shemeji yake alivyokuwa relaxed as if hakuna jipya wala la ajabu linaloendelea.

    Asubuhi yake rafiki yangu baada ya kubrain storm saaana uongo atakaoutumia kumpeleka shemeji yake kwa mumewe,na kwamba angemuomba rafiki yake waende pamoja kwa mkewe akamsaidie kuapologize..
    Cha ajabu pea zote mbili zilikutana lounge! Rafiki yangu alipigwa sana na butwaa.. Alishindwa kuamini kama mkewe ingetokea hata siku moja angemsaliti..ndipo alipoamini maneno ya shemeji yake..kwamba relationship ya mkewe na rafiki yake ilikuwepo muda mrefu!

    Alichoniambia yeye hakukasirika,zaidi ya mkewe kuwa katika hali ya kutamani ardhi ipasuke adumbukie ndani. Rafiki yake sasa alikasirika sana,na kumzoa mkewe hobelahobela hadi car park kutafuta taxi bila kuagana na wenzao!

    Hiyo ni Dar,na ni kama miaka 15 hadi 20 iliyopita kisa hiki kilipotokea!
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    N.B. Urafiki haukuvunjika....
    Ila ulilegalega...
     
  7. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini umeelemea upande mmoja wakati wote wana makosa? Au ni halali kwa mume kumsaliti mkewe?
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Watu wa mjini wanasema ngoma droo unaseti mambo mengine yaende kwenye mtandao.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna la kufanya zaidi .. kwani umeshaelewa wewe na wmenzako mna tabia za aina ipi
     
  10. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ni vgum kutokea hii ni ya kufikirika 2
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    nyote.............ni majeruhi watupu....................mkajitibu maumivu
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ni majuma kama matatu tu yaliyopita mkasa wa aina hii umetokea Kibaha.Tena wote walitokea Dar.Sijui ndio huu?
     
  13. C

    Chiriku Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swala ni kuelewana maana nyote ni wezi.
     
  14. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni rahisi kusikia kwa watu tuu!!
     
  15. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hizi ndo challenge za ndoa vijana mjue! hapa hakuna cha ndoa kuvunjika ! Sioni nani hapa kati ya hawa ambae hajakosea!! Hahahaaaaaaa! cd imekula deki!!


     
  16. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hapa ni nani wa kumpa mwenzie talaka??
     
  17. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jambo hili linaonekana rahisi kama linavyo somwa ila ni GUMU mno

    kila mwanadamu anajinsi tofauti ya kupokea mambo

    Umeoan huyo Dada alifahamu muda kua mumewe ana Cheat

    Lakini hakuonyesha kitu mpaka alipopata nafasi alioona ni njema ikatumika kulipiza

    Lakini mwingine ataona wapotezee mambo yasonge mbele,

    Mwingine Talaka kama ilivyoonekana hapo juu

    Mwingine Urafiki mwisho , mwingine urafiki utabaki wa mashaka wengine watakaa na kusuluhishana wengine.......

    Nikuomba neema ya Mungu hayo yasikukute kabisa

    Maana hujui utaamuaje pindi ukiyaona live
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Talaka tu period.
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    talaka ya nn na wewe mwenyewe una kimada mjomba??
     
  20. d

    dav22 JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    yes hapa hakuna aliyemzidi mwezie maksi sawa so kila mtu kimya kimya
     
Loading...