Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanyeje -kwa wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Oct 6, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Habari wote,


    >>>Harry alipochoka kufanya kazi zake akazima taa, akambusu mkewe,
    >>>akalala na usingizi mzito ukampitia. Mara akamwona mwanamme amesimama
    >>>kitandani.
    >>>
    >>>"Toka hapa nani wewe unakuja kitandani kwangu?"
    >>>"mimi ni mtakatifu Petro na hapa si kitandani kwako bali ni mbinguni"
    >>>"Ina maana nimekufa? Mbona mimi bado kijana? Naomba unirudishe duniani."
    >>>"Inawezekana, lakini siwezi kukurudisha kama mtu, labda nikurudishe
    >>>kama mbwa au kuku"
    >>>
    >>>Harry akakumbuka mbwa anavyopata taabu ya kulinda, " Bora nirudi kama
    kuku"
    >>>
    >>>Mara akajikuta yuko kwenye banda, akiwa kuku jike na matakoni kunawaka
    >>>moto. Akamwona jogoo pembeni, akamwambia shida yake.
    >>>
    >>>"Kaka ninasikia moto matakoni, inakuwaje?"
    >>>"Kwani hujawahi kutaga weye?" Jogoo akamjibu kwa maringo.
    >>>"Sijawahi"
    >>>"Chuchumaa, kamua kwa nguvu yai litoke."
    >>>
    >>>Basi akakamua, yai la kwanza likatoka, akakamua tena yai la pili hilo!
    >>>Akiwa anataka kukamua yai la tatu akasikia sauti ya mke wake.
    >>>
    >>>"Harry, pumbavu wewe, unakunya kitandani!"









     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Bebii...nirudishie hela yangu ya kiingilio...
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    cha nini?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kwenye hii sredi...
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwanini?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Kwa nini?
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    khaaa! Mi pia naomba chenchi...
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu hujabold kama kawaida yako....
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tayari
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asalaam Aleikumhhhh waungwana
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Good...haya ngoja nikae nicheki muvi hii...
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmh dena ulikuwa wapi wewe?
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwanza una mke wewe? Si unalala tu na mto kama mimi? Huna jibu
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    duh..jamaa kakata gogo
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nn kwanini nini?
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Itabidi tuunganishe nguvu....
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bebi umewaza nini kurusha uzi huu lakini?i
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimejaa tele siku hizi mie ni Guest mara nyingi kazi zinabana sana
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    we jibu bwana
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaa nadhani rocky kakumiss sana
     
Loading...