Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanyaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Oct 16, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amekua muda mrefu akihisi mke wake anamuibia kwa kutembea nje yandoa. Akaamua aandae safari feki na kurudi ghafla bila mkewe kutarajia. Akarudi na Taxi usiku wa manane na aliamua dreva Taxi aweshahidi, akamlipa 100,000 ili waende wote kufumania. Akanyanyua Bastola, wakanyatia ndani mpaka chumba chakulala, akaingia yeye na dereva taxi kwa kupanda kwa kamba,akawasha taa na dreva akafunua blanketi alilojifunikia mke wake....wapo wawili!Mke wa jamaa yu kitandani na mwanaume mwingine!!!Jamaa akaweka bastola kichwani kwa yule mwanaume mgoni wake, ghafla mke wake akapaza sauti, “Usimuue!Huyu bwana ametusaidia sana! Nlikudanganya niliposema nimerithi fedha. Ni yeye alinunua lile LandCruiser VX niliyokununulia, alilipia hii nyumba tunayomiliki sasa, alinipa zile pesa tulikuwa tunadaiwa na benki na analipia tiketi zetu zotetunavyoendaga maonyesho. Ndiye pia anayelipia ada za watoto wetu, hata hiyo suti uliyovaa na nyingine. Pia analipa kodi zetu za kilamwezi!”Huku akiyumbayumba kwa kutoamini, MME AKASHUSHA BASTOLACHINI, akamtazama dereva, akamuuliza, UNGEFANYA NINI UNGEKUWA NI WEWE? Dreva Taxi akamwambia; “Mfunike bwana, mfunike na hilo blanketi kabla hajasikia baridi”
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hiyo inachekesha ...
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    HA HA HA! TE! TE! Turizike na tulichonacho.
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Weekend imeanza.
     
  5. sifa

    sifa Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, ni noma!
     
  6. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwe!!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona hamtoi comment jamani utafanyaje?
     
  8. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haha ha! Ushakula vyote hivyo, huko mtaani kifua mbele na VX!! Unamsamehe tu and life goes on. Otherwise bwaga manyanga mamsapu aendelee kuvinjari.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Fidel hivi kuna mwanaume anayekubali kudhalilishwa na kufanywa bweg.e kwa sababu hana kitu?
    Mimi sidhani kama ningekuwa mwanaume ningekubali labda kama na labda kama tu tulipanga tokea mwanzo tukakubaliana kuwa wifey nenda au mkubali jamaa tuchume but amenificha then nilipomkamata ndo ananiambia habari za VX ah nakuachia VX lako na chini ya funguo za gari talaka yako.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hilo limjamaa halina tiGo? Mpwa unataka komenti gani zaidi ya hii?
     
  11. I

    Irene V Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningemwacha tu mke aendelee na huyo jamaa bwana, mi ningeondoka for good!
    Mapenzi ya kweli si mali.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwani hilo jamaa lilitoa hivyo vitu kwa maandishi? unaji-express na unarecord, then blackmail kwa kwenda mbele.......alete mihela a kutosha ndo udistroy tape.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha MJ1 usicheze na maisha wewe wapo wengi tu mbona kuna waume za watu nao wanalelewa na wanawake wenye fedha zao na mwanamke ana nywea....
     
  14. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Fidel una mambo...hii ungeiweka kule kwa vituko na jokes.... nimecheka we!!!!!!!
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani wakati unapewa vx, suti nyumba pesa za matumizi we ukija unakula tu hujui umeme na maji vinalipwaje wala ada ya watoto ulikuwa unadhani vinashushwa kama mana kutoka mbinguni hii ndio dawa ya wanaume wasiojua responsibility zao kwenye familia,
    Cha msingi alitakiwa awekeane ratiba na huyo mshkaji, kwa wiki kulala na wifey, kwishney
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna wanaume wengi sana siku hizi hawako responsible na family zao ndio haya yanawakuta, be responsible and you will know every thing, duhhh hi kali.
     
  18. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah mapenzi ya kweli si pesa!!!!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Ila ka pesa kanaongeza chachu ya ka penzi.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo hapo jamaa alimwacha wife aendelee kubanjuliwa .na lijamaa kwa raha zake ..kua uyaone
     
Loading...