Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanyaje?!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bettina, May 22, 2009.

  1. B

    Bettina Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usichezee nguvu za kike! Huyu ndiye mwanaume rijali!
    Amekua muda mrefu akihisi mke wake anamuibia kwa kutembea nje ya ndoa. Akaamua aandae safari feki na kurudi ghafla bila mkewe kutarajia.

    Akarudi na Taxi usiku wa manane na aliamua dreva Taxi awe shahidi, akamlipa 100,000 ili waende wote kufumania.

    Akanyanyua Bastola, wakanyatia ndani mpaka chumba cha kulala, akaingia yeye na dereva taxi kwa kupanda kwa kamba, akawasha taa na dreva akafunua blanketi alilojifunikia mke wake....wapo wawili!
    Mke wa jamaa yu kitandani na mwanaume mwingine!!!

    Jamaa akaweka bastola kichwani kwa yule mwanaume mgoni wake, ghafla mke wake akapaza sauti, “Usimuue!
    Huyu bwana ametusaidia sana ! Nlikudanganya niliposema nimerithi fedha. Ni yeye alinunua lile Land Cruiser VX nililokununulia, alilipia hii nyumba tunayomiliki sasa, alinipa zile pesa tulikuwa tunadaiwa na benki na analipia tiketi zetu zote tunavyoendaga maonyesho. Ndiye pia anayelipia ada za watoto wetu, hata iyo suti uliyovaa na nyingine. Pia analipa kodi zetu za kila mwezi!”

    Huku akiyumbayumba kwa kutoamini, MME AKASHUSHA BASTOLA CHINI, akamtazama dereva, akamuuliza, UNGEFANYA NINI INGEKUWA NI WEWE?

    Dreva Taxi akamwambia; “Mfunike bwana, mfunike na hilo blanketi kabla
    hajasikia baridi”



    Maoni yako?
     
  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Just walk a way and never go back ili kutunza heshima yako. Ndo mwisho huo. as simple as that and dignified.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mgoni ni mgoni, na mke wa mtu ni mke wa mtu forever.

    There is no better explanation to clean him up!

    Alambishwe ya kifua fasta, maelezo mbele ya safari...

    Kama ni umasikini, bora kufa nao, kuliko kudhalilika.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nah.... Just shoot the M*******r in the a$$ and run; ...never come back
     
  5. H

    Hondo Member

    #5
    May 22, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mgoni ni bomba hasa kwani analipia na anatumia nafikiri hicho kisa ni mfano wa maadili yaliyo momonyoka kwenye jamii .Hiyo tabia ya kifasadi na wake za watu pia waume za watu nikitu cha kawaida na kinaendelea sawa sawa.Hila huyo jamaa analipia kubwa kwani wengine wanatoa bila malipo pia kuna watu wamejengea wake za watu nyumba pia wamewasomesha na hata wenye mali wakijua hakuna lakufanya. bora aendelee lakini isijulikane.Hali hiyo sio umasikini ila ni Tabia za baadhi za watu wasioridhika haina dawa is your choice to move out or to remain cool and let the guy enjoy.
     
  6. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninge kuwa mimi mngoni wangu na ugawanya ubongo wake vipande vipande.
     
  7. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #7
    May 25, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duhhhhhhh,imetulia mkuu,dereva tax anajaribu kumfanya amueshimu anayemweka mjini,duuhh itabidi amfunike asipate baridi mkuu
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hata kama anamla huyu mkeo ahamalizi utamu, mfunike tu na blanket asipate baridi ikamsababishia homa akashindwa kutafuta kutafuta na wewe ukashindwa kuendesha VX
     
  9. nkawa

    nkawa Senior Member

    #9
    May 25, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali!! hayo ni matokeo yakupenda vya bure kumbe mke anavigharamia...
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Aaaaagh,, Ningekuwa mimi hapo lazima ningehakikisha namla mke wa huyo Mgoni, tena namshikisha ukuta kabisa.....

    Damn!
     
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bili zako nani atalipa?
     
  12. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mambo ambayo tunaomba mungu yasije yakatutokea.... ila yakitokea you be a man and walk away
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Bora lawama kuliko fedheha....
     
  14. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie ningechukua watoto na kuondoka....I have my pride....nita-struggle mwenyewe kufanikisha kwa watoto wangu....yeye mama na aendelee na mauroda ....ameshajivunjia heshima na pia ameshauondoa uaminifu.......Lakini.....kabla ya kuondoka......ningetembeza kibano kwao wote wawili.
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Itabidi uazime ustaarabu na neema ya Almighty God tu maana hakuna mbadala wowote zaidi ya kubwaga manyanga kimya kimya wakajisifie umaruhuni wao.
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hayo ni matokeo ya kuwa MARIO... Wala au Waliwa...
     
  17. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mazingira kama haya i doubt kwamba hata watoto wanaweza kuwa siyo wako.
     
  18. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siwezi kua na mke kama huyo!!
     
  19. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yote hayo sababu ya waume kuzembea na kuwapa wake zetu eti ekual ryts.sijaona gemu ikienda sare kati ya mume na mke.ashindae ndio mume kawaida.kwa iyo jamaa naona nae akiendelea ataishia kuolewa.wanaume amkeni ukichekea nyani kawaida utavuna mabua na usiombe taxi dreva kugundua,utachekwaaaaaah!!
     
  20. s

    shanon Member

    #20
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo hakuna ndoa, kwani jamaa alioa bibi ama utajiri.
     
Loading...