Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Nov 17, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wakuu,najua watu mko katika hali ya hatari na msongo wa mawazo kwa kuiona hii kitu ikitokea leo hii katika dunia Benetton retira foto do Papa beijando um imã no Cairo - Yahoo!.

    sasa twendeni kwenye swali langu,
    Wewe ni dereva wa malori na umeoa,kwahiyo unaposafiri unamuacha my wife wako peke yake nyumbani,lakini tabia ya mkeo sio nzuri kwa kweli,ukitoka huwa anaingiza bwana wake nyumbani kwako hapo,kitendo hicho kinawaudhi baadhi ya majirani na kukusubiri urudi ili wakuambie.
    Basi uliporudi majirani wakakuambia yote yanayotendeka na wewe kuamua kufanya uchunguzi kwa kumuaga mkeo ya kuwa utasafiri siku hiyo, lakini ukweli ni kwamba hutosafiri bali utajificha katika nyumba moja ya majirani zako ili kijana huyo akija basi wakutaarifu ili ufumanie.

    kweli ukamuaga mkeo kuwa utafasiri na kwenda Lubumbashi kwahiyo utakaa kama week hivi katika safari yako hiyo.

    Usiku ulipowadia ,majirani wakamuona kijana akiingia katika nyumba yako wakaja kukutaarifu kuwa huyo mume mwenzio ameshafika,mzee bila kuchelewesha muda unatoka kwa ghadhabu ili ukafumanie

    ulipofika mlangoni na kubisha hodi mara akatokea simba na kukuvamia na kutaka kukula lakini yule mume mwenzio akapata ujasiri akatoka na mchi na kumpiga nao Simba,Simba akakimbia na yeye akakuchukua akakuingiza ndani akaufunga na mlango,ukimuangalia jamaa amevaa khanga ya mkeo.

    Je? utamfanyaje huyo mume mwenzio.Nalog off
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ntamuita hero,nalog in.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    babkubwa,safety first,mapenzi last.Nalog off
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    unapotezea. Unafanya mchezo na simba nini! Hao majirani wapanaaa mbona hawakukusaidia? Nalog off
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli atakuwa amekuokoa na unapaswa kushukuru, lakini hiyo huruma yake siyo ndo tiketi ya kuruka na mywife wangu aiseeee! Nitawachukulia hatua stahili ili kudhibiti hiyo hali isiendelee!

    Siwezi kuendelea kudhalilika kwa sababu tu ni nimeokolewa, hata kidogo, sikubali! Ni bora wangeniacha nife.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    usala kwanza.Nalog off
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    piga jamaa mchi wa kichwa unakaulia mbali.Nalog off
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Na log off!!

    Mupenzi alog in kujibu....
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyumba gani iyo unagonga anatokea simba................yani izi ni story zingine loh! ila nimependa tu kua amejua wamepata mulizi wa house yao mana ingekua ni majambazi pia angewasaidia kupambana nao na wasingeibiwa au sio.........na log in
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo hata mimi hamna mswalie mtume ni kumalizana tu na mke wangu aondoke na mwokozi wangu
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Namsubiri shem wangu aje nione majibu yake.Nalog off
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ni kwenye nyumba ya huyu dereva.Nalog off
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    unamdunda au utamuambia aondoke kwa amani? Nalog off
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Na-Apply kanuni ya FIFO (First In, First Out).

    Bidhaa ya kwanza kuingia akili ilikuwa ni kufumania na kugawa kipondo, so nachofanya Nafumania, Mke nampa Talaka, jamaa nampiga mangumi mbaya halafu baada ya hapo namshukuru kwa wema wake kuniokoa.
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huko Kufikirika Kwangu huwa hainipi shida ya kutafakari maana ni kama stori ya kusadikika vile hakuna ukweli wowote.
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    shut down..
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa jamaa akikudunda?Nalog off
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hii ni stori mkuu sio kisa kilichonitokea.Nalog off
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nitaandikaje sasa?Nalog off
     
  20. e

    ejogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kuniokoa lazima turudi kwenye lengo lililonifanya nirudi, kwani ni yeye ndiye aliyenifanya nirudi mpaka nitake kuliwa na simba. Atakuwa na makosa mawili, kwanza ni la kuimba mke na la pili ni kusababisha mimi kutaka kuliwa na simba. Nalog off!
     
Loading...