Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanyaje? Dawa za mgeuza mwanaume kuwa mwanamke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Jul 28, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    William McKee (38) alijikuta kwenye wakati mgumu kutokana na uamuzi wake wa kutumia dawa ya kupambana na upara. Dawa hiyo aina ya Propecia imemgeuza McKee kuwa mwanamke jambo ambalo limemfanya aachane na mkewe waliyeishi kwa miaka 10. Ghafla alijistukia akiota matiti huku mapaja yake yakitanuka na kuwa na alama zote za mwanamke. Kwa sasa McKee amefadhaika na maisha yake yameanza kupoteza maana. Kwa habari zaidiBONYEZA hapa.
     
  2. Okhondima

    Okhondima JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2013
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 1,009
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kaolewa??
    "Nlikuwepo":bolt:
     
  3. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2013
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,036
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    ngoja kwanza twende taratibu zakhari yake bado inafanya kazi au nayo imebadilika?
     
Loading...