Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanya nini????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vanmedy, Mar 27, 2012.

  1. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Una mpenzi/ rafiki yako wa kike, mnapendana sana
    hata hivyo wazazi hawajui lolote.
    Wote ni wanafunzi sema ni vyuo tofauti. Wewe
    mwanaume unakaa katika geto lako, binti
    analindwa sana kwao, mlikuwa mmefanya kila kitu
    katika mapenzi isipokuwa ngono. Likizo ya binti
    ilivyofika hakutoa taarifa yoyote kwao akafunga
    safari kuja kwako, Mlikuwa MMEKUBALIANA. Binti
    hakumshirikisharafiki yake hata mmoja juu ya suala
    hili kwani hakuwa akiwaamini
    Baada ya kufurahia naye kwa siku tatu sasa binti
    akafunga safari ndefu kwenda kwao, napo hakutoa
    taarifa tena.
    Ajali mbaya ya gari ikaua watu kumi na tano huko
    njiani binti naye akiwa mmoja wao wa marehemu,
    tena akiwa amesagwasagwa vibaya hali
    iliyosababisha asijulikane kabisa. Mbaya zaidi
    hakuwa na kidhibiti chochote cha kumtambulisha.
    Wewe unafahamu basi alilopanda na hakika
    unatambua kuwa ni mmoja kati ya waliokufa.
    Ni wakati wa kuuonyesha upendo wako kwa
    marehemu mpenzi wako.
    Je unaifikishiaje taarifa familia yake pasipo kuweka
    uongo tafadhali ili mwili wa mpenzi wako
    usizikwekama MZOGA???????? Na serikali baada ya
    ndugu kukosekana???/
    FIKIRIA SANA KABLA YA KUTOA MAONI.
    Aliyefikwa na jambo hili alizidiwa na msongo wa
    mawazo na kufariki kwa kunywa sumu!!!!!!
    UNGEKUWA WEWE UNGEFANYA NINI????
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    ngoja kwanza niende arumeru nikirud ntajibu hapa
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ehehehehe bila shaka we magamba
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    me kombat za kaki mkuu
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni wewe tu wa kufanya huyu dada azikwe na ndugu zake,
    Ni vyema kuweka wazi juu ya safari na ajali hiyo kwa ndugu zake na kuelezea jinsi ya kumtambua ili wamzike
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Unadhani hao wenye ndugu yao watakuacha huku eakijua fika wewe ndio chanzo cha kifo cha mpendwa wao??,
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni kazi ngumu sana.
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nitawaeleza ndugu zake, potetelea mbali liwalo na liwe kua nilimpenda kiukweli.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ulitaka ajibu atakaa kimya?

    Likitokea hapo hapo solusheni itapatikana.

     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Acha kukwepa bwana.. Assuming ndo limekutokea wewe koNGOsho ungefanya nini? Eheheheh
     
  11. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo jamaa alivyoamua kujiua alifanya uamuzi sahihi coz alihisi ile hatia itam"hunt his while life???
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Suala liko wazi lazma niwaambie tu kwani kuna shida gani?
    Mambo mengine yatapa yenyewe taarifa wakipata coz kwani mimi ndo nimemuua?
     
  13. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mmmnh kwani asingekuja kwako kuspend angevuta kwa style hiyo kaka?
     
Loading...