Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ndo msela ungefanyaje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by aduwilly, Jul 13, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Walcott admits he was surprised at the reception the players received in the Far East, but is eager to experience it once more this summer.

    “There was a young lady who we saw at every training session,” he said. “Her boyfriend spoke to me and said, 'She loves you more than she loves me'! She was everywhere, following the coach, everywhere. It was crazy!

    SOURCE: Purple Reign Pre-order now || Arsenal.com
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, nina bahati mie sio msela.
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    But what if, it is you?
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Au wewe msela nondo
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    platozoom nitafsirie mie sijaelewa!:A S cry:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nyie watoto wa serelaki na daipa mna shida kweli...............Haya maneno tuliyaongea sisi wa manzese,magomeni,tandika,keko,mabatini, Igoma nk. Msela nondo maana yake ni msela mkakis
     
  7. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo ndo umemuacha kabisa
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    am craizeee over this guy W...mtamuu!!!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nataka unitafsirie mada ili na mimi nitoe mchango wangu lol!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonaeeh yaani mada yenyewe sijaielewa manake imeandikwa kwa lugha ya kitumwa afu yeye tena anazidi kunichanganya!
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    sweetlady Ni hivi mpinga ndinga huko U.K kwa name la Walcott kapigwa na mshangao na mapokezi waliyoyapata huko kwa kuku wa kienyeji mashariki ya mbali, lakini lililotokea majira ya joto balaa:

    Demu aliyekuwa anaangalia ndinga kila wakati hapo kwenye kilinge cha mazoezi kamwambia (walcott) kuwa kibuzi chake huko skani kinasema kinanampenda Walcott kuliko anavyompenda yeye (yaani mshori) upo hapo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ka lugha ya kitumwa ume-log in vipi na umejuaje hapa ni pa kuandika neno la siri?
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimekaririshwa pa ku log in na pa kuweka neno la siri!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapa sasa tuko pamoja! Ahasante platozoom!:flypig:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    1. Ahsante haitoshi....nipe busu kidogo
    2. Sasa kama imekutokea wewe ungefanyaje......msela anamfagilia Mgosi au Samatta kuliko wewe!!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    :busu:busu:busu......yametosha au niongeze mengine?

    Kama ni mimi jamaa itabidi afafanue anamaanisha nini!
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    busu latosha.........ila hilo jingine tafakari
     
  18. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa amekuingiza chaka, ukweli ni kwamba boyfriend wa binti ndo kamwambia Walcott kuwa "Demu wake anampenda Walcott kuliko anavyompenda yeye (boyfriend wake))"

    Sasa wewe ndo ungekuwa yule jamaa ambaye msichana wake kamwambia kuwa anampenda Walcott kuliko yeye ungefanyaje?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hehehehehe hivi uko serious kihivyo eeh?......sijaingizwa chaka wala nini.....mie na platozoom ni mwalimu na mwanafunzi wake so wala usijali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nitafakari nini sasa?
     
Loading...