Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ndo huyu mgonjwa ungefanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 21, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    {MGONJWA}:Haya mganga,yule Beberu ambaye hajawahi kula mazao kwenye shamba la watu ndo huyu na Jogoo mwenye umri wa miaka miwili na nusu huyu hapa,fanya mambo unitibu ugonjwa wangu. {MGANGA WA KIENYEJI}:Nimecheki kwenye darubini yangu inaonesha una malaria kali iliyotokana na kuumwa na mbu majike wa usiku wa manane ambao wanatumwa na jirani yako,nakushauri ukanywe mseto(ALU) dozi nzima utapona.
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ningefuata masharti
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no way out coz wajinga ndo waliwao
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kama ulifuata masharti ya kwanza inabidi ufuate na hayo mengine
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Bora huyo kuna jamaa kaambiwa una Typhod inayotokana na shah*w* za minyoo kupigana fimbo kila siku ktk maji safi kalete salama condom za minyoo
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ningekuwa na sura ka ya Kayanza lazima ningewala kuku na mbuzi walionona wajinga wajinga
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Masharti lazma yazingatiwe... Namwachia mizigo yake naenda kununua mseto.
     
Loading...