Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe katika hii ungefanaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jumakidogo, Sep 12, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa mmoja majuzi alikuta pakiti ya kondomu katika pochi ya mke wake ambayo ilikuwa imebaki na kondomu moja, kwa maana hiyo pengine zilikuwa zimetumika mbili kwani kwa kawaida huwa zinakaa tatu. Kwa mastaajabu makubwa alimpongeza mke wake kwa kuonyesha kuwa anajali na akaahidi kumtoa outing mwishoni wa wiki. Je ungelikuwa wewe ungechukua hatua gani?.
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kukaa na condom kwenye pochi si kigezo cha kujikinga yawezekana ilitumika moja then kilichoendelea ilikuwa kavu .. cha msingi utakuwa umeelewa kwamba unasaidiwa na wanaume wenzako
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Paukwaaaaa........... Pakawa........
    Katokea chenjegawa kajenga nyumba kakaa.........
    Hadithi hadithi
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa,kwa,kwa,kwaaaa
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    afadhal,mana hyo n poteza muda
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umejitahdi kutunga hiyo hadithi,,
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je kama mke wake anafanya family planning?Tunataka tujue mke wa jaamaa nafanya kazi wapi.Yawezekana alikuwa anazitumia kufundishia n.k
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    tatizo ni kwamba haijatungika kabisa.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeeee!..jamaa kaleta hadithi za kumbi na kumbinga hizi,yaan,...hakuna kichwa wala kiwili wili,....puuuuuuuuuuuuf
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukiwa unatunga siku nyingine ipe nyama na vikolombwezo vingi ionekane ya ukweli kidogo, aaagh, umenkata hata stimu ya kukujibu
     
Loading...