Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa ni wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Jun 16, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Je ungekuwa wewe ndo huyo mwenye shati nyeupe ungefanya nini?

    [​IMG]
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii ni kanyanga jamaa yuko full dresses wapi na wapi? Au mchezo wa kuigiza?
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,667
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    igizo hilo mwanamke anasikiliza maelekezo kabisa!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ray B,..Jamaa haulizi kama hii ni kweli au ya kubuni, anachotaka ni kupata maoni kama ungekuwa wewe umepatikana na masahibu ya hivi ungejiokoa vipi!...Hakika hapa ni kimbembe...labda kama unamzidi nguvu jamaa, ni kumvaa, vinginevyo uombe msamaha na kugaragara chini!
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Oyaaa PJ ulipotelea wapi mzazi?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ..Si unajua broda mishemishe za mujini humu!!...nilienda kuongeza kengine ka pili!..but i hope everything is fine out there!..sivyo?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Upo sahihi, lakini tunaweza kujifunza kwa kupitia maigizo kwani kinacho igizwa huwa nia mabo yanayotokea katika jamii yetu.
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ohoo then hapo nadhani ni kutoka na dirisha tu tatizo ni kama multiple storey na uko floor ya juu kazi nnooo
     
  9. k

    kakamdogo New Member

    #9
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea na huyo binti ni nani kwako.
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hakuna haja ya kuomba msamaha. Ukishaona hali imekuwa hivyo iwe zangu au zake namalizana nae tu huyo jamaa nikilipata hilo panga namkwangua masikio then nachimba maana yeye akikushika hatakuacha hata kidogo!
     
Loading...