Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa ni wewe mke, ungechukua hatua gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Jun 20, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Jana mumeo karudi toka kazini kalewa tilalila! Kwa upendo ukamhudumia hadi ukahakikisha amelala vizuri. Then ukasikia sim yake inaita, kwa vile hawezi kuongea ukataka kuipokea ila ikakata. Hujakaa sawa inaingia sms hii ' Baby niko didz nakusubiri, nimekumiss sana'. Ulipoiona ukawa mvumilivu hadi asubuhi ila ile namba ukaihifadhi somewhere.
    Asubuhi ukamwambia husband wako about simu yake na sms iloingia. Akaisoma with confidence na kusema kuwa huyo ni demu wa rafiki yake na kwamba aliitumia kuwasiliana nae coz sim yake ilikuwa off. Kwa vile hukutaka malumbano ukakubali lakini ukataka kufuatilia zaidi.

    Jioni ya siku hiyo mumeo akakwambia kuwa atachelewa kurudi coz ana kazi ofisini, na around saa 4 usiku ndo atarudi.Ilipofika mida ya saa 1 usiku ukampigia simu yake coz alikuja mtu kumtafta, ukakuta imezimwa. Ukawa anxious kujua why na ukaona utumie sim ya mtu mwingine kupiga ile namba ya jana ilomtext mumeo. Ukakuta haipatikani. Hadi mida ya saa 3 na nusu ndo simu zao zikapatikana tena kwa pamoja. Husband aliporudi home, alikuwa amevaa shati jipya ambalo hakulivaa asubuhi. Ukamuuliza why ana shati jipya akasema alovaa lilichafuka so kaliacha ofisini wadada wafanya usafi wamfulie.

    Wewe ukiwa mke hapa, utachukua hatua gani?
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mbona Kila kitu hapo kinajieleza, Piga kibuti cha shingo asepe zake. Samahani,Mi sio mwanamke lakini.
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    Ha ha ha, men bwana! Eti 'my wife you dont trust me'! Khaaa!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unaendelea na maisha ya mume na mke...huna la kufanya..kesho yake unamkumbusha pia kuleta shati lililofuliwa ofsini pia kesho unampa nguo chafu zoote ndani maana wadada wa ofsini kwake wanapenda kufuafua waendelee kufua...
     
  5. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ayaaaaaaa!!ngoja nimpigie kama anapatikana afu nakuja kukujibu
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi siwezi kuishi nae as if hakuna kilichotokea aisee! Yani from that day, sitoshika nguo yake kufua, looh! Kuna uzi aliuanzisha Mtambuzi kuhusu mambo haya haya, kwa nini wanawak ukiwakosea wananuna na kusitisha baadhi ya huduma, sa naomba wanaume mjue kuwa mambo kama haya ndo yanachangia mkose huduma humimu muhimu.
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nakusubiri
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo panataka moyo wa ujasiri sana mana moyo kama wangu nahisi unaweza kufa kabla ya wakati jamani mana unaona unaibiwa live ......kweli ndoa ndoana kha!
    kwamm ningemuomba aache hiyo tabia hiyo tabia na kama angeendelea tena ingeonesha kua upendo kwangu na mm na yy hauko tena ivo ingenilazimu kuondoka ...ila kuondoka kwangu ni bada ya mm kujaribu mara kibao kumbadilisha na kumshauri na kumuelewesha pia anachofanya sio kizuri ikishindikana itabidi mm kuondoka kwakuogopa magonjwa sasa kuletewa
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa ni mke, ningeingia chumba cha ndani nianze kufanya maombi ya mfungo...Nilieeeeeee machozi na mauchungu yote. Halafu najipanga namna ya kuendelea, kama nitachukuliana naye, au nitasepa kimya kimya nitajua baada ya hilo zoezi.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa hapo utamkomoa nini wakufua si kasema wapo ofsini? tena wanamnunulia na nguo mpya...kununa haisaidii .....huyo ni shetani na kwa vile kukwepa kuishi na shetani ni ngumu unaishi nae kijanja
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mantiki ya hadithii ni nini?
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hii ni hadithi kwani? Mi najua hadithi huanza na 'hadithi hadithi'.........Au!!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Una akili sana! Afu wknd unampeleka mlimani city mkanunue pasi mpya, ile ya home unampa awapelekee wadada wa ofcn ili wakifua wapasi kabisa! Tena unafungasha na chupi kabisa, na jik!
     
  14. awp

    awp JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dawa ni kuachana nae kwani uaminifu na upendo umepotea
     
  15. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ushahidi haujitoshelezi there is still room for error!
    (FYI: m not a woman)
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nakoleza upendo kwa mume wangu... ili kama kuna kidudu mtu kinataka kuchukua nafasi kisahaulike...
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mh, im not surprised,ni lazima mwanaume aone kuwa ushahidi haujitoshelezi
     
  18. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    WALIMWEUSI, it doesn't necessarily take a man to know that there still error in judgement. Mbona reasons zake ziko very staight n concrete? shati likichafukia kazini ndo aje nalo hivyohivyo? cm ya rafiki yake ikiisha charge ndo asimuazime?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umeonaa eeeh mungu akupe nini tena
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mtu keshaliwa vyake hapa...sijui shati walilifanyeje hata...daaah au ilikuwa kichakani likatumika kama kilalio
     
Loading...