Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa ni wewe ma watoto wa huyu jamaa ingekuwaje

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Apr 13, 2009.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yap! Ni kama kawaida Sikukuu hiyo inapita, lakini haipiti bila vioja na vituko vya hapa na pale. Ni kama saa mbili hivi usiku najirudia nyumbani. Mara kwa mbele naona watu wanabishana, natamani kujua kinachoendelea,,, Du jamaa kalala chini hajitambui, yuko chakari kwa kinywaji. Rafiki zake nao hawawezi kumsaidi maana nao wako bwi. Wasamaria wema wanaazima Mkokoteni kwa jirani wakampakia na safari ya kurudi home ikaanza. Mke kugongewa anafungua mlango anakutana na jamaa yuko juu ya usafiri huu! Haraka haraka anafunga mlango na hakufungua tena hadi tunaondoka hapo kwao. Je ingekuwa ni wewe mke wa huyu jamaa ungefanya nini?
     

    Attached Files:

  2. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jalia wewe ndio mke unaletewa mumeo hali kama hiyo yupo chakari ?pia isitoshe jalia anafikishwa kwako akiwa yupo tepe tepe vijana washamfanyia kweli ,utakuwa na uwamuzi gani ?
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo kaazi kweli kweli! Mi cjui ndo maana nauliza humu ili makina mama watujuze
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Eeka Mangi hapo ni Arusha au Sehemu fulani ya Kilimanjaro na huyo jamaa atakuwa amekunywa Banana Wine,Safari au Spirit kama Nyagi au Tyson lakini sio Tusker Bariiidi.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huko ni kijijini Knjaro Mkuu. Cjui alikunywa nini ila nilimkuta maeneo wanakouza ze bia, ze nyagi na hizo banana. Cjui alikuwa amekunywa nini hasa.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Niabu aibu....hata kama ni ndugu yako wa karibu! Lol hizi huwa ni pombe za bure ndo maana watu kama hawa hufakamia kama kiama....loooh
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mnacheza mziki wa banana wine na mbege ya kibosho........

    lakini huyu naona kama bwabwa vile hata rangi kwenye vidole kapaka hapo alikuwa anatafuta hisani......
     
  8. Violet

    Violet Member

    #8
    Apr 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitamfungulia kuondoa aibu zaidi, lkn kesho yake itabidi tukalishane, tuelezane vizuri. lol!
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari ni kuwa Mama kafungasha kilicho chake na kurudi kwao. Habari ni kuwa,,,,,
    Jamaa alikuwa anafanya kazi kwenye kajishamba ka bwana mmoja anayeishi mjini na alikuwa na malimbikizo ya mshahara kwa huyu mwenye shamba. Basi bosi alipokuja hii Pasaka akampatia jamaa mshiko wake kama kilo moja na nusu hivi. Jamaa akachomoka asubuhi kwa kigezo kuwa anawahi Kanisani! hakurudi mpaka aliporejeshwa na huo usafiri. Nilipouliza kama alikubakiwa na kitu mfukoni? Nikaambiwa hata senti moja hakuwa nayo.
    Huko baa, tunaambiwa jamaa alikuwa kimwaga, kila aingiae anapata anachohitaji.
    Wakati tunaondoka huko kijijini tumemwona jamaa kashika jembe anaelekea kibaruani na ana ngeu kadhaa kichwani.
    Hatukumuuliza ya mke kama karudi ama la!
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hilo ndio tatizo la kunywa pombe bila chakula tumboni! Pombe hupanda haraka kichwani na kusababisha maamuzi tata kibao!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu ameninong'oneza eti huyo jamaa ni mwanaJF mwenzetu looo!
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We Masanilo weee,,, waombe radhi waJF wote,,,,lol
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahaha huyo inasemekana ni Tusker baridiiiiiiiiii hahahahah am kidding!
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya mi sianutani nao.
    Tusker Baridiiiiiiiiiiiii unayasikia hayo! Utani wa ngumi huu. Simo
     
  15. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,723
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Kweli huyu jamaa atakuwa maeneo yaliyotajwa hapo juu, kielelezo ni mambwa (viatu alivyovaa) & toroli. Atakuwa kachanganya zote..,MBEGE, VALUE, BANANA,BINGWA bila kusahau KONYAGI MWITU a.k.a MACHOZI YA SIMBA. Mhh ila jamaa wa hayo maeneo wakati wa sikukuu hawalegezi kamba! Mkewe alistahili kumfungia mlango!
     
Loading...