Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa ndo mbunge wa CHADEMA ungefanyaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dik, Dec 2, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf,supose ww ungekuwa ndo mbunge wa cdm umetendw haya ungfnyj?
    0.kura zenu za uraisi zmchakachuliwa
    1.umenyimwa haki ya kushiriki kumchagua meya arusha
    2.umekamatwa ukitetea haki na kuswekwa lupango
    3.umebaniwa nafas ya kutoa maoni bungen
    4.mapendekezo yako ya katiba yamepuuzwa na rais.ni hatua gani ungechukua?
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    tuanze na wewe mkuu, ungefanya nini/ ungechukua hatua gani
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Weekend njema waungwana!
     
Loading...