Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa na matobo mangapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Meruone, Oct 15, 2012.

  1. M

    Meruone Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu fikiria na ujiulize kama kila dhambi ufanyayo unatobolewa, je ungekuwa na matobo mangapi ukitoa uliyonayo? Au ungekuwa kipi kati ya hivi vifuatavyo.
    A. Chandarua
    B. Wavu
    C. Chujio
    D.chekecheo
     
Loading...