Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ungekuwa mke wake, Ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eRRy, Apr 27, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kumvisha tu nguo, kumuacha apoe, kushukuru mungu hajauawa halafu kuanza tribunal kwa kwenda mbele
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntamwambia he!! bora umechelewa sababu ungewahi kidogo na mimi ungenifumania na mume wa mtu lol!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    simuonei huruma coz mie si mama yake .............ende kwao mama yake atamfungulia mlango
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui ningefayaje kama ningekuwa mke wake, maana mimi tall nimezaliwa mwanamme na sitegemei siku moja nitakuwa mwanamke achilia mbali kuolewa.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cwez hata kuielezea...wacha ninyamaze tu.
     
  7. P

    Preacher JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningempeleka akapimwe ukimwi
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli hapa ngoja na mie ninyamaze !
     
  9. Safari

    Safari Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Chapa bakora halafu kapime ukimwi baada ya hapo!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni swali ambalo laweza kumgeukia yeye na muhusika ukiwa ni wewe! Na baada ya hapo?
     
  11. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ask God to give me courage not to finish what the man had started...halafu secret weapon silence....silence ....silence...Hii itamuuma zaidi, maana hatajua ninapanga kufanya nini.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni kiboko cha wakware wote! Hataisha kujistukia as a result kama ni mtu wa kujirudi mwenyewe anajipiga stop! Yaani hata nguvu kidogo hutumii!
     
Loading...