Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekubali uolewe na yupi kati ya hawa. . . . ??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 14, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wa kwanza ni tajiri yuko bize sana nyumbani anapatikana mara 2 tu kwa mwezi na utapata mahitaji yako yote. . . . . . Wa pili,tajiri yuko bize kiasi na anapatikana nyumbani kwa wiki mara 3 lakini si mzuri sana kitandani. . . . . . . Wa tatu ni tajiri sana ana majivuno na kibri,shughuli zake nyingi zinafanywa na wafanyakazi wake hivyo anapatikana nyumbani,kitandani ni kawaida. . . . . . . .Wa nne ni tajiri kiasi nyumbani anapatikana vya kutosha,anakujali,lakini mlevi,huyu kitandani kawaida. . . . .Wa tano ana maisha ya kati,mkorofi ana kibri ila kitandani ni mzuri sana. . . . . . Wa sita ana maisha ya kati msikivu,anakujali,ni kicheche kiasi,kitandani kawaida. . . . . Wa saba maisha yake ni ya kawaida ni mkatili na hajali lakini kitandani ni mzima balaa. . . . . . .Wa nane maisha yake ni ya kawaida anajali,msikivu na mtaratibu,kitandani mchovu. . . . . . . Wa tisa maisha yake ya chini anakujali pia ana majigambo kitandani kawaida. . . . . . . Wa kumi maisha yake ya kawaida msikivu,anajali,ni kicheche kiasi ni mzuri sana kitandani. . . . . . .Wa 11 ni tajiri kiasi mkorofi,mlevi kitandani mzuri sana. . . . .Wa 12 ana maisha ya chini sana msikivu,mkorofi,kitandani mzuri sana. . . . . . . .
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe ndo maana sina mwanaume..watu wamejilimbikizia wenyewe..
    kumbe ufisadi hadi kwenye mapenzi upo..
    gap baina ya wenye nacho na wasio nacho kumbe ni kila mahali sikujua!...
    wenzangu mnahesabu 11 mimi smile nipo 0...daaaah!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh, me sihitaji kuolewa na yeyote kat ya hao. nataka mwenye mapenz ya dhat na mwenye hofu ya Mungu
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    none of the above
     
  5. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    None of the above
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe una hofu ya mungu?
     
  7. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Naona kama nakujua vileee. Hivi wewe si mtangazaji wa Clouds radio? Naona maoni yako hayapishani sana na watangazaji wa Clouds.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    of cos yes Smile beibe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Gud for u charminglady. . . . . .
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    This is the mind of the ladies!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    how my dear?
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Clouds ndo radio gani?Iko mkoa gani?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Asiekujua atapata tabu sana. . . . !
     
  14. salito

    salito JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhh nimepotea huku...nishusheni jamani..
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanaume ni mwenye hofu na Mungu. Mambo mengine yanapatikana kirahisi.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hawa wanawake dizaini hii wanaishi wapi,maana naishia kuwaona kwenye kibodi tu.Mtaani hawapo kabisa!
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Eiyer tupo sana, ila wanaume wanasema sisi wanawake wenye hofu na mungu ni washamba, hatujui mapenzi. Ukituhitaji tupo sana.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nakuhakikishia hampo,najua nazungumza nini,kama unabisha hebu nitafutie mmoja!
     
  19. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mmmmmhhh! Mpaka umpate mwanamke mwenye hofu ya mungu maisha haya, unahitaji kuwa na macho ya rohoni
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    komaaa tu one day yes..
     
Loading...