Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungejibu vipi kama leo ungeulizwa swali hili.....................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Sep 14, 2010.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni miaka zaidi ya mitano sasa mpo pamoja kama Mume na mke au kama BF/GF!na mnazidi kusukuma siku na maisha yanasonga. Lakini ikitokea siku moja ukaja kuulizwa swali kuwa "Do you still Love your wife/husband/BF/GF"?, je wewe kama mwana JF ungetoa jibu gani?

    Karibuni waungwana tuchangie mawazo!
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ningejibu YES
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ningesema yes...lakini moyoni ningesema i wish i did not marry this person. Very trouble some and stubborn like a mule.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha Ha Ha Ha Bongolander bwana:becky::becky::becky::becky:
     
  5. B

    BARRY JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    nsingejibu...........nitabaki na siri inayonitesa moyoni
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ningejibu Yes I do but she is very stubborn sometimes I just can't stand her.:becky::becky::glasses-nerdy::smile-big:
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini uumie na siri moyoni TAFAKARI THEN CHUKUA HATUA THEN ZUNGUMZA
     
  8. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  9. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That is a very difficult question, because it is difficult to get the correct answer. I concur with others who said that "yes" is the answer, but remain with true answer in the heart.
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    RED; kama ni siri inabaki inakutesa moyoni,yamkini si jambo la heri hata kidogo!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mpwa nahitaji mchango wako hapa!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Kwa mimi nadhani jibu litakuwa ni YES bila kujiumauma!
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ningejibu 'NO, but I just cant live without him'
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    its deffo yes lakini na vipande vyake ningempa hapohapo
     
  15. k

    kiparah JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa Falsafa ya kawaida unaweza kulichukulia swali hili simple sana, lakini naamini jamaa amefikiri kwa kina mno.

    Kiukweli swali hilo ukiwauliza wanandoa wengi hivi sasa jibu lake litakuwa negative na hii ni kutokana na hali halisi ya maisha, hasa kuchokana na mambo kama hayo, lakini hakuna atakayesema NO, kwa sababu ya kigezo cha maisha, nini mmefanya+watoto.

    But all in all, waliopo kwenye ndoa kwa sasa sometimes wanaona kama walifanya makosa kuoa/kuolewa na huyo aliyenaye.

    Nawasilisha hoja.
     
  16. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmh inawezekanaje
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa kiukweli kati hali yoyote ile kuna kukoseana ila pamoja na yote hayo lazima useme ukweli kuwa kama huyo mwenzi wako bado unampenda utatoa pia NEGATIVE na POSITIVE reason pia inawezekana unampenda lakini sometimes anakuwa na vijitabia fulani ambavyo vinakera kwahiyo lazima uviseme ili akae akijua kuwa sio kila siku wote mnaenda kulia siku nyingine mwenzako anaenda kushoto, na sio kuanza kubaki na siri moyoni ambayo itakutesa tu kisa ili msionekane kuwa mahusiano yenu hayana matatizo kumbe ndani kuna moto ambao unawaka ni vizuri kuwa wazi na kusema ndio pamoja na kuwa nampenda mke wangu lakini saa zingine anakuwa na tabia za ajabu ambazo hazieleweki ili naye akae akijua kuwa kuna wakati anakuwa hayuko sawa.
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh....! Hii ina ukali wake....! Kwangu mimi nadhani karibu kila mtu ana jibu langu! I would wish that I can rewind our life and then making corrections....!
     
  19. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli tupu mkuu Bigbro, kuna mengi yanafichikana ndani ya ndoa zetu lakini tunaishi kwa mazoea tu hakuna mapenzi kama kipindi kile cha uchumba.
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni tajibu " What do you think/feel" jibu atapata akijibu swali hilo:becky::becky::becky:
     
Loading...