Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungefanyaje mbele ya mkwe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Sep 29, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna wakati hujikuta na wakati mgumu wa kuamua kwa haraka.
    Dada salma alitembelewa na Baba mkwe wake.
    Asubuh ameamka anakwenda kukoga kwenye choo cha nje anamkuta Baba mkwe wake,mumewe na mwanae mdogo wa kiume,akiwa amevaa kanga mbili kifuani na kiunoni huku umbo lake likijichora kwa mbali (no 8) mtoto anamlilia mama.salma anamchukua na kumrusha rusha.
    Mtoto akiwa hewani kanga zote zinavuka zinavuka wakati ndani hana hata kufuli(nguo ya ndani).
    Wakati mgumu kwa Salma kumdaka mtoto au kuzuia kanga mbele ya mkwewe na mumewe.
    Ni rahic kuamua ila inahitaji moyo.
    Ungekuwa wewe ungefanyaje?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    namdaka mtto ili mkwe nae asafishe macho mana mabinti wadogo atakua hajawaona siku nyingi
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    wakwe wenyewe wa mjini ndo akina bujibuji hapo utajali kitu gani.
     
  4. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapa sijakuelewa neno bujibuji kwangu imekuwa msamiati
    hebu nipe maana
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jf member
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    weeee siwezi kumwacha mtoto wangu aanguke, km vipi mkwe afunge macho au ayakodoe km anataka presha
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    akitaka?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwanini mkeo atoke na kanga mbele ya mkwe wake?
     
  9. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jama alikuwa pia na sababu za kutoka na khanga mbili mbele ya mkwewe kwani hasa mazingira ndio ilikuwa tatizo,hivyo kumheshimu akaamua kuvaa khanga mbili na co moja
     
Loading...