Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungefanyaje kama ni dada yako?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Feb 22, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu sina hakika kama huku ni kujidai au kumdhalilisha mwanamke. Kama angekuwa ni dada yako ungefanyaje?

    [​IMG]
     
  2. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kilicho haramu kwako kwa mwengine ni halali. Huoni mtoto katulia ha ha ha ha
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    unakuwa mpole tu inawezekana dada yake yeye anafanyiwa zaidi ila kwa kuwa ni nyuma ya pazia tu
     
  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmh hata kama angekuwa ni dada yako ungesema hivyo? Eti mtoto katulia...........mtu kufinyangwa makalio hadharani ni sawa?
     
  5. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha afinyangwe tu, kwanza anaonekana kutoa ushirikiano ameshaelekea kibla huyo kudadadeki zake!
     
  6. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo aliyejidhalilisha ni Kanya West!!! Kwani anaonyesha kutokua na heshima katika jamii!!! mambo hayo ni ya chumbani/ si hadhari.....aibuu sana! haifai
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mradi dada kamruhusu huyo jamaa amshike hakuna tatizo
     
  8. M

    Mhango Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pili usioila wewe inakuwashiani? Mdada karidhika tena na kajisikia raha wewe mwangaliaji unaanza kuchonga, Mtz utamjua tu kwa kujifanya mwenye heshima...Wewe ungefanyaje kama ni dada yako? Kumpiga Kanye hata kusogea huwezi tena wewe ungefurahi ile mbaya na hata ungeweka kwenye Screen kabisa...acheni Ubazazi fanya yako....
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kama ni dada yangu cntojisikia chochote sababu mie nimelichezea sana wowowo toka utotoni nimekua naye! kuliko huyo anayelishika sasa hivi.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sioni tatizo....waendelee kustareheshana tu mbele ya watu....
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    kibla gani tena? na hao wapo kwenye Starehe ya Bar? Au Bar siuku hizi kumegeuka Kibla? Mkuu mbona unaleta matusi tena
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtu na mchumba wake hamna cha ajabu!
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kiherehere cha nini?, kwani amekushitakia, mwenyewe ajisikia raha au unataka kumnyima raha yake?!
     
  14. peck

    peck JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    awe huru kama ye anaona sawa
     
  15. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dammit!!!!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ningempongeza na kumtakia kila lililo la kheri
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!Inatisha!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sister!hofu kubwa hapa ni namna alivyoshika hilo kalio,na inavyoonekana kisaikologia hawa jamaa wapo kwenye mtandao wa TIGO!!
     
  19. g

    geophysics JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Behavior relates to names...huyo jina lake ni nani...? Kanye West....ameshika nini...wabongo wengine wanaita makalio..wengine....***nyeo... Ameshika la upande upi....mashariki au magharibi...west.... That is the real definition of his name... Kwa lugha za mitaani wanaita slap the west bat...

     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu samahani kuuliza si ujinga!kwani kibla ndiyo nini?na kuna madhara gani kutumia neno hilo katika tukio kama hilo!!
     
Loading...