Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungefanyaje kama ndio umeambiwa wewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VISIONEER, Jun 8, 2011.

  1. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya kwenu wana jf.
    Mimi nina rafiki ambaye ni jinsia ya kike alikuja kuniomba ushauri afanyeje anasema kuwa ametokea kumpenda kijana ambaye ni wa mtaani kwao,anasema anampenda kwa dhati na ana malengo ya ndoa pia ikiwa wataelewana, lakini utata upo hapa yeye ni mtoto wa kike na kwa taratibu zetu au sijui mila za mtanzania mwanaume mpaka amtokee mwanamke kwanza,sasa yeye anasema anaogopa kumwambia kwasababu hizo na asije onekana labda malaya.

    Mwanamke ana miaka 31,anaishi maisha ya wastani, anafanya kazi na ana kipato cha wastani kilichomwezesha kujenga nyumba moja na ana gari ya kutembelea moja.

    Lakini yeye anasema anabahati mbaya kuwa kila mwanamme anayemtaka kumuoa hampendi, ila anaowapenda hawampendi. Na akiangalia umri unazidi kwenda mbele sasa afanyeje amwambie huyo kijana na je ni hali ya kawaida kwa watanzania au ataonekana malaya?

    Tunaomba msaada kwa hili wanaume wa tanzania mnalichukuliaje? Kama ndio wewe mwanamke anakutokea kwa malengo mazuri utamchukuliaje.

    Msaada plse!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    atafute mtu mzima mmoja
    amtume kwa kijana
    but asi sex na huyo kijana mpaka ndoa
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    but nadhani girls wanambinu nyingi za kuwatega wanaume,ingawa hawawezi kusema direct but kuna ishara,kwahiyo awe na ujuzi wa kumteka kwanza huyo mwanaume anayemtaka kimawazo na ataona anapendwa.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tatizo lipo kwa mwanaume anaweza akafuatwa direct then yeye akajua binti hajatulia ila kama wewe unamfahamu vyema huyo kijana na vizuri kupanga kukaa mahali alafu binti anakuja kwa staili fulani na bila kuonyesha dalili na hii itasaidia mawasiliano kujengengeka katika hali ya kawaida kabisa
     
  5. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ushauri umetulia nashukuru mkuu kwa mchango wako.




     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida mwanamke ndie anayemuanza mwanaume. Mwanaume hatamwa-approach mwanamke kama amemgeuzia mgongo. nafikiri umenielewa. Mwanaume anafanya move pale anapoana signal ya "you may come". No signal, no move. Halafu hapo kwenye red, mwambie apunguze speed kwanza asije akaishia pabaya. Hapo kwenye blue naye awe tayari kwa hilo. Kwa vile "anampenda" huyo mwanaume, kuna uwezekano pia huyo mwanaume hampendi. Lolote linaweza kutokea. Kama wanaishi mtaa mmoja inawezekana jamaa ameshamwona huyo rafiki yako mara nyingi tuu lakini labda sio size yake? Pia mshauri awe anacheki cheki na mtaa wa pili pia, you never know. Pia wanaume we're flattered tunapotongozwa pia. Wanaishi mtaa mmoja, ana gari na hajawi kumpa hata lift?
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ila asizidishe mitego otherwise mshkaji anaweza akamuona malaya au mshkaji asije akategeka kwasababu demu anazo kiasi fulani,si unajua wengi wetu tunapenda kulelewa siku hizi.aoneshe interest kiutuuzima au ikiwezekana waunganishe wawe marafiki wa kawaida kwanza,am sure kama jamaa ana interest na huyo demu atamtokea mwenyewe
     
  8. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ebu tuachane na fikra za zamani eti mwanamke atongozi!, kwanini asitongoze ikiwa tuna preach haki sawa kijinsia? nenda kamwambie hisia zako kwake kama atakuchukulia tofauti he was meant not to be yours acahana naye songa mbele kupenda hakuishi utapata mwingine utakeyempenda akakupenda pia.
     
  9. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua wanawake wengi wangeweza kuwatokea wanaume lakini nadhani wanahofu ile ya kutangazwa kwa mamen wengine na pia wasijeonekana malaya.

    Ila hili suala la mwanamme atongoze kwanza linawanyima haki wanawake mi nadhani sasa tubadilike tukubaliane kuwa hata wanawake wanahisia pia.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [CODE]Lakini yeye anasema anabahati mbaya kuwa kila mwanamme anayemtaka kumuoa hampendi, ila anaowapenda hawampendi. Na akiangalia umri unazidi kwenda mbele sasa afanyeje amwambie huyo kijana na je ni hali ya kawaida kwa watanzania au ataonekana malaya?[/CODE]

    Jibu ni kwenye rangi nyekundu...................ya kuwa kila mwanaumme aliyemtaka hakumpenda yeye sasa ni lipi litufaye kufikiria njemba hii itakuwa tofauti?
     
  11. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NI kama ilivyo wewe si kila mwanamke ungependa awe mpenzi wako ndio maana kuna baadhi tu ndio unawatokea sio? sasa na kwa wanawake hivyohivyo si kila mwanamme anayemtokea anataka awe mpenzi wake.

    na ukweli hili tatizo limewakuta wanawake wengi na kufikia hatua wanaolewa kwasababu umri umekwenda lakini hawajawapenda wanaume wao. Jaribu kutafuta rafiki yako wa kike muulize hivi ni kweli kuna wanawake wanaolewa na wanaume wasiowapenda? akiwa mkweli atakuambia




     
  12. Ole Tetian

    Ole Tetian Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama anafahamu uelewa wa huyo kijana mimi namshauri amfuate akae nae chini amueleze hisia zake!Sipendi kukubaliana na hii hoja kwamba mwanamke akieleza hisia zake kwa mwanaume basi ataonekana malaya!Lakini awe tayari kukubaliana na matokeo kwani si kila umpendae nae atakupenda kama alivyosema yeye kua kuna wanaume waliompenda ila yeye hakuapenda!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo letu wanadamu ni kuwa huwa tunajipangia matokeo ya jambo fulani na kuyaogopa hayo matokeo kama vile ni kitu halisi,kumbe ni mawazo yetu tu,mwambie aende akamwambie huyo kijana suala kuwa ataonwaje sio lake ni la huyo kijana hata kama atamuona malaya ni ujinga wa huyo kijana,mwambie atumie nafasi iliyopo vizuri asije kijana akaondoka akabaki akijilaumu,mwanamke kumpenda kma nkisha kumwambia sio aibu ni ushujaa mkubwa wala sio dhambi,mwambie ajiamini
     
  14. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    31 ni mtu mzima mbona,na najua watu wazima wanaelewa vizuri haya masuala ya mahusiano,hawez kukuita malaya kisa umemtongoza,labda kama zamani ulikuwa malaya kweli.mwanaume akikuchunguza na kujua upo clean na kakupenda,atakukubali tu.ndoa asiwaze kabisa mapema,wachunguzane kwanza.kama aliweza pata gari na nyumba yake binafsi,hawez shindwa kupata mume wa ukweli.
     
  15. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kama alichotaka ni ushauri nadhani hayo maneno yanatosha Mkuu! Kule Nigeria wanasema "You have spoken well".

     
  16. d

    designer spenko Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh pole cna bt unajua dunia imebadilika w2 wte naw daiz wana haki ya kupenda na kupendwa ,, lakini kuna kitu kimoja napenda nijue je unajua kama unampenda?
     
  17. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wote kwa michango yenu nimepata kitu.
     
  18. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa ukweli wa maisha ya mtanzania huyo mwanamke ni matawi ya juu. Naona umejaribu kushusha uhalisia, lakini kimtazamo huyo mwanamke ni ana hela na kwa sisi uswahili yeye ni tajiri..ana gari, na ana nyumba, kwa miaka 31 tu..

    Huenda maisha yake ndio yanayowafanya wanaume wajiulize mara mbili mbili...Inawezekana anaonekana kama 'mmarekani' fulani hivi..na unakuta ofisini au mtaani anapokaa, kuna wanaume wenye maisha ya kawaida..

    Aanze kujichanganya sehemu zenye watu wa status yake..
     
  19. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha umenifurahisha mkuu,yawezekana kweli anaonekana tajiri fulani hivi




     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    ajaribu tu.
    sababu huwezi jua kijana anawaza
    nini....
     
Loading...