Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungefanya nini??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Sep 6, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimepokea kwamasikitiko habari ya kutupwa pingamizi lilokuwa limewekwa na Cahama cha Chadema dhidi ya mombea wa ccm Rais jakaya Kikwete!
    Kutokana na makosa yaliyofanywa na CCM!Hapo ndo unapoona kwamba uwanja wa demokrasia haupo na wala si mpana kama inavyotangazwa!!
    Turudi kwa Mweshimiwa Tendwa mimi nimemuonea huruma maana alipewa kaa la moto alikumbatie kulipeleka kwa jirani hivyo alitakiwa kuhakikisha linafika hakuwa na jinsi yoyote!!wewe chukulia niwewe umepewa jukumu hilo ungefanya nini??tafakari natoa jibu hapa na tusiongelee unazi au ushabiki na uzingatie Demokrasia ya Afrika,Tanzania!!:A S check_03:
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umepokea toka kwa nani? Tuwekee source plz
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    BBC. /swahili hata tbc nimeona.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwako wewe ingekuwa maamuzi mazuri tu kama chadema wakishinda hata kama madai hayana msingi
     
Loading...