Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ungefanya nin?[based on the true story]

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by beibe nasty, Jun 5, 2012.

  1. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wana jf wenzangu hebu tuelezane hapa ukweli na unachofikiri. 12 years tangu huyo baba aondoke nyumban kwake alisema anaenda tafuta maisha nchi za watu huko[south africa] na alimuachia mke watoto watatu msichana mmoja ambae ndo wakwanza na wavulana wawil. kipnd hicho msichana alikua ndo kwanza yupo std 6 na hawa wengne walikuwa wadogo bado. Mawasiliano yalikuwepo mpaka kipind bint anamaliza la saba na mama mtu alikua anajitahid aweze kumpeleka bintiye shule na alifanikiwa kwan bint alikua anampa moyo saana mamaye kwa kufaulu vizuri sekondari alisoma kwa vibali mpaka kamaliza form four. Hapo mawasiliano na mzee yalikata kipind bint yupo form one. Kila wakipiga ule namba ya mzee inaita bila kupokelewa basi bint aliendelea kusoma 5n 6 upto chuo na suala hili lamuumiza kichwa saaana hajui afanye nin amtafutaje babaake na isitoshe hakua baba mwenye tabia mbovu aliipenda familia yake saana na mkewe but mpaka sasa hawajui kama mzima au laah kuna wakati inamuuma saana pind amwonapo mamaake analia kuhusu hilo jambo na bado pia mama ndo anafanya kila njia kuwezesha familia yake isome, ile, itibiwe na kilakitu. Swali nikwamba msichana huyu anahaki yakumchukia babaye? Au afanye nin?

    Note: ts serious matter matan sitaki hapa. Vigezo na masharti vizingatiwe hapa
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    huna haja ya kumchukia.....
    Hakuna kitu kigumu kama kuishi na chuki.......
    Hata kama baba kapata binti wa kizulu...

    Ila duniani kuna mengi, mna uhakika huyo baba mzima?
    Au kawekwa ndani? South kuna mengi..........
    Msihukumu kabla hamjajua nini kimempata
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    It is worth it kumuombea na kuendelea kumtafuta, Inshaallah Mungu atafanya njia pasipo na njia.
    Pengine nae ana matatizo huko alipo. Ila mkimpata na hana tatizo, pandisha vioo fasta!
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nashaur asimchukie wazid kumuombea maana huwez jua tatizo nini, kama kawatupa kweli itajulikana, na kama kafariki pia itafahamika ipo siku maana dunia duara, azid kumuomba mungu awape nguvu na faraja.
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nasty!
    Iwe iwavyo mtoto kwa maana ya mtoto, hana/hapaswi na pia HAIKUBALIKI kutoa JUDGEMENT against her/his parents whatever!
    Note , mzazi anaweza mkosea mwanae kwa moja ama jingine, bt wa kuhukumu kosa la mzazi awe Baba au Mama si mtoto! Hukumu hiyo huachiwa Mungu , incase muhusika ni mwenye kuamini Mungu yupo.
    Kwa asie amini Mungu (simsemei kwani sijui utaratibu wao)
    Nilipata kwazwa sana na R.I.P Kanumba kuacha wills ya kumhukumu Baba yake!
    Na hiyo ilinifanya nipate some minor elements kuamini inavyosemwa kua celebrity yule alikua Freemason.
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    napita tu.. stry inauzunisha nsije toa choz asubuhi asubuhi hivi.!! hope wewe sio mlengwa hapa beibe nasty
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inauma kiukweli...lakini pia haina haja ya kumchukia kwani backgrounds zake ni swafii...sote hatujui kapatwa na nini huko SA!...NI KUMUOMBA MUNGU NA KUFANYA MBINU MBALIMBALI ZA KUMPATA...(Sio mtaalamu ktk hili)
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Kimsingi ni kwamba hapaswi kumchukia baba yake hata kidogo kwani baba hakuwahi onesha element za chuki kwake ama familia nzima (kwa mujibu wa ulivosema kuwa alikuwa baba mzuri). So mdada amtafte kwa kadri awezavyo kama ni kutangaza katika media ma mitandao ya kijamii ili ampate baba yake.....BTW beibe nasty mic uuuuuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imic uu too charming lady.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashukuru bagha
     
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amina mkuu
     
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hun mekuelewa
     
  13. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lets hope soo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    BT umeeleweka kipenzi
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sasa hii story si ingehamishwa MMU?
     
  16. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imekukwaza ama? Halafu kila thread ambayo ipo hapa unahis hii ni sehemu yake husika? N besides iwanted an opinion on the case nt where to place this thread. Sorry kwakukwazika we mwali we
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwanini amchukie baba yake wakati hajui yuko katika hali gani?
    Waweza kutwa kafungwa gerezani na hana namna...
    So ni bora aongeze maombi coz kama angekuwa na hali nzuri angesharudi nchini kukaa na familia yake...!
    Amwombee tu kokote aliko awe salama ili siku moja amwone tena.
     
  18. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amina shem wangu
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sawa shemito
     
  20. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya vp mzima weyee
     
Loading...