Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unge mshauri nini huyu dada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul Kijoka, Oct 24, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anasema tangu waoane na mume wake imepita miaka 6 na sasa wana watoto 2.
    Mume wake alikuwa akiishi Dar akifanya biashara wakati yeye akifanya kazi ya ualimu huko MZ.

    Baadae mume alimfanyia uhamisho akaja Dar tangu mwaka jana mwezi wa 3. Kipindi hicho alikuwa mjamzito.
    Hii ina maana jamaa alikuwa anaenda kurekebisha huko MZ.

    Anasema tangu aje, akiwa mjamzito wa miezi 2 jamaa alimtengenezea kitanda cha peke yake na mwanae mkubwa
    na hakuwa ata kurekebisha ata siku moja hadi mwanamke huyo alipoenda kumwuliza Daktari aka mwambia haina shida iwapo
    wangefanya mchezo kistaarab. Ikumbukwe mama huyu anasema alikuwa na hamu sana na mume wake.

    Aliporudi nyumbani kumwambia mumewe, mume alimjibu kuwa yeye hajisikii kutembea na mtu mwenye mimba.

    Alipojifungua hadi leo jamaa amekataa kumpa haki yake kwa kigezo kuwa bado ananyonyesha. Hapa mama anasema hamu iko juu kwani
    sasa inaelekea miaka 2 hajapata hiyo kitu!

    Anasema alipomfuatilia siku moja asubuhi alimwona anaenda kazini kwake na mwana mke fulani aliyekaa naye kwenye gari lake (la Mwanamke)
    huku wakipeana mabusu na alipomuuliza kama anapitia mitaa ile mumewe alikana.

    Siku nyingine alikodisha taxi na akawakuta tena katika hali hiyo. Alipomwulizia zaidi ampe ile kitu jamaa akamwambia ''sikufeel"

    Sasa huyu mume anatimiza majukumu yote isipokuwa hiyo kitu.


    Je, ndoa ipo hapo? Utamshauri afanyeje?
    Naomba mnijibu ili nimfikishie maana mimi sikupata majibu mazuri ya kumshauri.​
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mume hakufeel!!!! tatuta na ww anaekufeel
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Simple, kama anapata kila kitu ndani, the aachie mzigo kwa serengeti boys, na maisha yanaendelea-hii ndiyo effect ya kuwa tegemezi.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    chathia...............imekwisha hiyo!
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo afanyeje?
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa jamaa si anaweza kumkamata na kumwondolea uhai? Maana lazima ujue atakuwa anafanya uzinzi akiamua hivyo
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Masikini jeuri, sijakuelewa. Fafanua. Huu si utani!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwambie huyo mwanamke ani PM i can be a good solution to her problem
     
  9. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama wewe uhuna uhusiano na huyo mama sijui maana fisi kukabidhiwa bucha auze duuu!!
     
  10. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Huyo dada cha maana atafute wa kumfeel ado naye
    shauri yake kitaota kutu.
    (AKITENDA NAWE MTENDE)
     
  11. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama una nia njema sioni kama ni tatizo ila kama kuchakachua hiyo si sahihi.
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mimi si fisi. We toa ushauri wako maana naona tayari ka wivu kanakujia.
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kutu hiyo si rahisi. Aliniuliza kufanya hivyo (kuchachua nje) Ila mimi nilimwambia asifanye hivyo maana ni kuongeza tatizo juu ya tatizo na isitoshe mimba ni changa.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ndoa ndoana.....
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpe pole mwenzio,lakufanya nikuwatafata wazazi wa pande zote mbili mjaribu kutafuta muafaka wa jambo hilo kwani sikuizi magonjwa mengi na ukizingatia unamtoto na anakuhitaji wewe kuliko wewe unavyomuhitaji huyo mume,vile vile ungeweza kupata ushauri zaidi kwa viongozi wa dini ,mpe hongera sana kama ameweza kukaa miaka miwili bila huo mchezo, pia amuombe Mungu kwa sana ili azidi kumpa uvumilivu na amuondolee misukosuko kwenye ndoa yake na maisha yake....
     
  17. j

    jani Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    muombe sana mungu atakupa hekima ya kuhandle hyo ishu
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sana .. nadhani hapa kwa vile una mtoto mchanaga na mtoto anatakiwa apewe mapenzi hasa kutoka kwa wazazi achana kwa nza na masuala ya kuangalia tamaa ya muda ya kimwili wewe mwanao huyo ndo kila kitu ndo atakayekupunguzia stress zako ..
    1. je ulishawahi kuhusisha ndugu katika matatizo haya na nini ambacho kilitokea??
    2. ulishamkalisha chini na kuongea nae suala zima linalowakabili??
    3. huwa unapata muda wa kuongea nae??
    nakuomba utumie busara zaidi katika maamuzi yako
     
  19. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Pole yake, inawezekana me ni mtoto sana, le mi ask, hivi kumbe wanawake nao huwa wanatamani kitu roho inapenda? Dah .!
     
  20. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    yiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii? ulidhani
    sasa kungekua na haja ya kuwa na mwenza.........
    wawapi wewe?.
     
Loading...