Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungana nasi katika mabadiliko

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Vakwavwe, Oct 4, 2010.

  1. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    watu wakikupigia wasikie nyimbo za chadema kwenye simu yako fuatilia hapa

    1. Tigo nenda kwenye sehemu ya kuandika sms andika 12608 au 12609 au 12610 tuma kwenda 15007 au 15050

    2.voda nenda kwenye sehemu ya kuandika sms andika buy 771 au buy 772 tuma kwenda 15577

    3.zain nenda kwenye sehemu ya kuandika sms andika buy 7141 au buy 7142 au buy 7143 tuma kwenda 15578

     
  2. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuchangia mabadiliko TUMA neno CHADEMA kwenda 15710 kwa wateja wa VODACOM,ZAIN NA TIGO....wanakata TZS 350/- tu.
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vakwaviwe; hii ni kweli? Isije ikawa Ukituma ikaja CCM. Please mwenye uhakika zaidi atujuze. Siwezi kujaribu maana ukiingia wimbo wa CCM itakuwa kazi kuutoa. wasije nambia "huwezi kutoka mpaka baada ya siku 7
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mimi niliweka juzi Dr Alipokuja Iringa nikapata ringtone ya chadema unajua wengi waliokuwa wakinipigia wakawa wananiuliza mkuu vipi naona umeamua nkawa nawajibu saaa ya ukombozi ni saa
     
  5. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usiwe na wasiwasi...mimi natumia zain na nimeweka wimbo wa kwanza huo...ni mzuri kila mtaka mabadiliko ananiuliza nimeupataje....na hilo ndo jibu lake
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli aiseee
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you, nimeweka. Ubarikiwe, na mimi naweka sasa hivi
     
Loading...