Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungamo la kishetani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Aug 18, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Can this be really? To me, ni ungamo la kiibirisi!!



    KAMA WEWE NDIO MUMEO UNAFANYAJE??
    Mke wangu mpendwa!
    Nimekuwa nikiandamwa na msongo wa mawazo siku za karibuni kwa kuwa sasa nadhani nimefikia mwisho sina budi kukueleza aina ya mume uliyekubali kuwa naye hadi mungu atakapo tutenganisha. Najua wewe ni mpole na mvumilivu lakini ninayokwenda kuyasema ni mazito sana kwa moyo wa mwanadamu hivyo usinionee huruma kwa uamuzi utakao uchukua kwani tayari nimeukubali kabla sijaujua. Sijajua kosa ulilolifanya hadi kupewa adhabu ya mume kama mimi ila ninaamini aliyekuadhibu akiyasikia haya basi atakuandalia pepo yako mbinguni kwa kuwa umekwisha onja kiama hapa duniani, mke wangu:-

    1. Yule mtoto wa shangazi yako ninayemsomesha sifanyi hayo kwa mapenzi yangu kwako bali ninaficha ubaya tunaokufanyia, nimekuwa na uhusiano usiofaa na binti huyu tangu alipovunja ungo, miaka nane iliyopita.
    2. Msichana wa kazi uliyemfukuza kwa kuwa na ujauzito tukagombana sana na nilikuita majina yote mabaya ni kwa kuwa nilikuwa najaribu kumlinda kwa kuwa sikuwa na uhakika kama hiyo mimba hainihusu kwa kuwa nimetembea naye miezi ile miwili uliyokwenda mafunzo south africa.
    3. Nyumba unayoisifia sana aliyopanga shoga yako Suzzy wa Sinza, ninalipia mimi kodi na nimekuwa na uhusiano wa siri na rafiki yako Suzzy tangu mkiwa pamoja chuo kikuu.
    4. Ugomvi mara kwa mara ndani ya nyumba yetu mara zote huwa naupanga ili kuficha maovu yangu.
    5. Mke wangu sijawaji kukumbuka birthday yako hata siku moja ila ninaambiwa na rafiki yako Suzzy.
    6. Hata tabia ya kwenda Bar si kwa sababu ya kukutana na marafiki bali ni tabia yangu mbaya ya kupenda kuwashika shika makalio na matiti ma bar maid.
    7. Kinachonipeleka salon kufanya scrub si usafi mke wangu bali ni tamaa ya kushikwa shikwa na kutekenywa na wasichana wadogo wa salon, hii ndio sababu mara zote unaponunu dawa za scrub nyumbani nazipoteza au nasingizia zinanitoa chunusi.
    8. Mke wangu mimi sio shabiki kabisa wa mpira bali huwa nasingizia kupenda ili nilpate uhuru wa kutumia muda mwingi nje ya nyumbani.
    9. Mke wangu yule personal trainer wa gym nilimuajiri pia kukuangalia, kukuchunguza na pia kukujaribu ili nipate visingizio vya kukuacha tangu miaka miwili iliyopita lakini sikufanikiwa na alichoniambia ndicho kimenifikisha kwenye ungamo hili.
    10. Mke wangu pete yangu ya harusi haikupotea bali niliigawa kwa rafiki yako Suzzy
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    It can't be!
    ndo pa kuparalaizi mwili na roho hapo....
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Atakujibu nakupenda mume wangu.
    Endelea tu na tabia zako.
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Umenikumbusha wimbo wa Lady Jay Dee....mume anaungama yooote, mke anasema anampenda...
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuu aiseee hii kali lakini kwa kuwa alivumilia wakati hujaungama kwa nini asikuvumilie sasa!
    TENA UTAZIDISHA UPENDO WAKE KWAKO!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapo ahhh sidhani kama mke atakuw ana guts za kuendelea na ndoa hiyo
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Uupuuzi
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bebii mekumiss
    unaona eeehhh haya mambo ya kijinga kabisa hayo
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    wimbo mzuri sana ule....mwanamke ana mapenzi hata shetani angeogopa....'hawajui'
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hiyo ni ndoa au circus?‘
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hapo ngoma itanoga na yeye akikushushia list ndefu uliyoshiba kuliko yako.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wanafanya act ya movie ya kuonyesha walimwengu
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Kumbe 'hawajui' ndo jina la wimbo eeh? Ngoja niusikilize
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haya ndiyo yanayoendelea kwenye familia zetu nyingi sana, japo hapa tunafanya kama kushangaa!
    Tena pengine tunafanya mazito zaid ya haya!
    Imagine vitendo kama mfano abortion tunazofanya au kusaidia kuzifanya, kufukuzisha kazi wenzetu kwa makusudi, kugombanisha ndoa za marafiki etc!

    Bora huyo jamaa ameamua kuweka hadharani aliyoyafanya, nadhani amedhamiria kuyaacha jumla.
    Personally nachukulia hili kama ungamo la DHATI!
    NAWASILISHA.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    si ndo ulichonipendea?
     
  16. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Subiri kwanza yakukute ndio utajua ni upuuzi au laa!!!!
     
  17. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini nahisi kuna maungamo mengi katika hayo yanatugusa wengi tu, lakini hatujakaa na kutafakari katika muelekeo wa maungamo
     
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante PJ kwa kusema ukweli huwa siwaelewi binadamu utafikiri huwa kuna viumbe wanatoka sayari nyingine kuja kufanya huu ushetani .

     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyo mume atakuwa na anasumbuliwa na ugonjwa unaojulikana kitaalamu kama... Kitombicssana ambao unasababishwa na vijidudu wajulikanao kitaalamu kama Nyegelundopacs. Ugonjwa huo unashambulia sana wanaume wenye umri na kipato cha kati na kipato cha juu. Hasa wale wenye elimu zao, nyumba zao, wake zao (tena wenye kazi/kipato) na pesa zao ndo zinawapa jeuri.
    Kapuku ni nadra kuugua ugonjwa huu.

    Dk. Mwendabure!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dah mie naweza zimia we DC wewe dah ngoja kwanza nivute pumzi halafu nirudi kukwambia ningejibu
     
Loading...