Unga unamuharibu Albert Mangwea

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Nov 21, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Habari wana JF,

    Leo nilikuwa naangalia EATV kipindi cha Ujenzi.. Daah Mangwea ameharibika kwa kutumia unga wadau kama kuna mtu ameangalia atakubaliana na mimi yani sauti haitoki kama teja.

    Chonde chonde, unga nomaaaaaa! Wasanii mnaotumia mapoodaa muigeni Langa..

    Nawasilisha..
     
  2. valid statement

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,589
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siwanaona ufahari kujilipua na maunga, sasa athari zake ndo kimbembe.... Unga nomaaaaa!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Mkuu valid daa anasikitisha sana ngwea,wamshauri aache unga
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Huwa wanajisahau kabisa wakianza kushika pesa nyingi kabla hawajajiandaa kisaikolojia!!wanalivamia jiji na starehe zisizo size yao!!anahitaji ushauri atoke humo janga zito!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    True Dat Skills
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atamuondoshea yeye na wengine.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    kuna kale kasaloon kakiume jirani na Kinondoni Hosp sijui kanamilikiwa na nani jamani.....maana hao wasanii wala unga karibia wote utawakuta wanastua pale mchana wa jua kali
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    hii kitu noma yaani hata mkali wangu TID naona muonekano wa kinyamwezi hana tena!!!!
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    kausha basi!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,901
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 63
    sasa ni zamu ya T I D, anajidunga ile mbaya, anasema unampa sauti nzuri
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Wadau TID nae ndo anaelekea huko huko labda ahame kule mkwajuni anapokaa.
     
  12. valid statement

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,589
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si ndo wanasema maskini akipata ****** hulia...
    Sasa unga na kutoa sauti vina uhusiano gani ?
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,413
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Langa mchanga wa macho wewe subiri shekeli zimwendee sawa atarudi na nyimbo ya MOLA niokoesi unakumbuka TID wapi sasa alipo aibu sisemi sana
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    ..Dah umenikumbusha track ya Ngwea, Gheto. kitambo hicho Ngwea yupo juu
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,223
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 63
    Kwakweli hii kitu ni kumuomba mungu akuepueshie pia awaapushie familia yako na wote wanaokuhusu.

    Kuna mdogo wangu, alipotelea maeneo ya pale Mchikichini. Kwakweli inauma sana kila nikimuna. Namshukuru mungu tulifanikiwa kumuachisha. Baada ya kumuhamisha na kumrudisha kijijini kwa babu.

    Hawa jamaa wa bongofleva wanatamani sana kuacha. Ila wanakuambia ile mambo ikishaingia kwenye damu ni vigumu kuacha.

    Mungu awape uwezo wa kuacha. Ameni.
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    kwani mkwajuni wote wanakula ngada?TID tu mwenyewe tu kajichanganya!mnyamwezi wangu anapotea kama masihara!inaniuma sana
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    kwani huyo TID huo unga kaanza kula leo jamani...au ndo kalowea
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,748
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 63
    Ngwea hajaanza leo. Tangu akiwa anaishi kinyama pale mtaa wa niger wenyewe wanapaita chemba squad ndo ilikua kazi yao asubuhi mpaka jioni.kipindi hicho nakumbuka alikuwa ngwea,nurah,dark master,wakina mez b walikua nao wanatia timu na vijana wa pale mtaani ambao bado wanaendeleza hadi leo.walivutaga unga saa mbili hadi saa tano asubuhi wakakimbia kwa miguu hadi kwa p.funk kurekodi wimbo wa "getto langu" eti mzuka ulipanda, nlikuwa napenda story zao za kwenda mamtoni.ndoto yake ilikuwa kuishi ulaya. mia
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    nasikia toka jk ameishaka nh ngada ilikuwa elfu moja sasa hvi elfu mbili halafu imepanda fasta kweli..

    wala unga wote endeleeni kula unga ili wanaoleta unga nchini wazidi kuwa matajiri na kama wewe una ndugu au jamaa anatumia nyunga muache aendelee.

    naomba na serikali ya jk iruhusu bangi ili mambo yawe safi marijuana ligalization by peter tosh..
     
  20. J

    Judgment Senior Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kbs Ngwea ameona sio mby kubwia kw vl kutamuongoza kwny "Road map" ya kufika juu kimaendeleo kw fani yake km Banza stone alivyofika juu ktk gem! Kutoka Twanga pepeta then Tot hadi kuishia kwenye kundi la Taarabu.
     
  21. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #21
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Mkuu valid nahisi unga unaaribu system ya sauti si umeona mateja wakiongea ahaa mwanangu valid niachie bati mwana nikapate chai kidogo(weka swag za kiteja)
     
  22. J

    Judgment Senior Member

    #22
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kbs Ngwea ameona sio mby kubwia kw vl kutamuongoza kwny "Road map" ya kufika juu kimaendeleo kw fani yake km Banza stone alivyofika juu ktk gem! Kutoka Twanga pepeta then Tot hadi kuishia kwenye kundi la Taarabu.
     
  23. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #23
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Hapana muuza sura sio wote wa mkwajuni wanakula podaa ila akiama hapo atajiepusha na kampani yake na yule kaka yake si ndo muuza unga mkubwa(kama amumjui angalieni video ya TID na JayDee Understanding yule msela aliact kama mme wa lady jd)
     
  24. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #24
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Judgment lol du kama ndo hvyo kwa ngwea basi hataree

    Banza nyunga zimemlostisha
     
  25. florence

    florence JF-Expert Member

    #25
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Hii ni hatari na inatokana na uwezo mdogo wa kufikiri kwani kila kukicha wanajitangaza kwenye vyombo vya habari wanataka miziki yao iwe ina hadhi na kusikika kimataifa, akimaliza kipindi anaenda kula hayo makitu. Sijui tuwaeleweje hawa wasanii wetu. Inasikitisha sana.
     
  26. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #26
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,614
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hp hop bila madawa nyie mnajua nini, nishawah kua mteja alosto naijua mimi haha
     
  27. std7

    std7 JF-Expert Member

    #27
    Nov 22, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Banza tatizo nyunga Ngwea + Tid unga asilimia 20 bangi kitakacho wasaidia ni kumwamini KRISTO kama Remmy na Cosmas.
     
  28. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #28
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Bangi inabidi ialalishwe..ila nyunga, mhhh!
     
  29. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #29
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Naona Langa alikua anawapiga madongo washkaji zenu kikosi::Dem bway r di bomboclat(kifo taasisi usanii)
     
  30. M

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #30
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 8,286
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 83
    Mulika hiyo saloon kwa afande kova

    taifa la leo linateketea


     

Share This Page