Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unga mkono JWTZ kulinda mipaka ya Nchi yetu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 7, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Uzalendo kwa nchi yetu ni muhimu kuliko kila kitu, nawaomba ndugu zangu tusiingize siasa juu ya mgogoro wa Malawi na mengine yanayohusu taifa!

    Tangu juzi majira ya saa sita za usiku vikosi vya wapiganaji vya Tanzania vikiwa na silaha nzito vimeanza kuwasili kusini mwa Tanzania kukabiliana na UVAMIZI wa Malawi,

    Ninawashauri wanaolidharau jeshi letu wasafiri mpaka kwenye ufukwe wa Ziwa Nyasa (beach) wakaone wapiganaji wetu walivyo pandisha MORI kwa hamu ya kusubiri amri ya Amiri jeshi Mkuu wa Majeshi yote Tanzania na kuanza mtiti rasmi wa kumuonya Banda!


    Haijalisha juhudi za kidiplomasia zinaendelea lakini kinga na heshima ya taifa letu haitapuuzwa hata chembe,

    Pamoja na tamko la serikali ya Tz kumtaka rais Joyce Banda kusitasha shughuli za utafiti wa mafuta katika ziwa Nyasa mpaka suluhu ya kidiplomasia ipatikane, bado taarifa za kiintelijensia kutoka Ikulu ya Malawi zinasema kuwa Mwanamama Joyce ameshikilia uzi kuwa Ziwa LOTE ni lake!

    Katika hali hii, niwazi kuwa ili kuilinda mipaka ya nchi yetu yatupasa KUUNGA MKONO JWTZ kwa kila hali na mali, na ikilazimu kupatikana wapiganaji wa kujitolea mimi nitakuwa wakwanza kuingia uwanja wa VITA kuitetea nchi yangu dhidi ya UVAMIZI dharimu wa Malawi kwa ardhi yetu!

    Tuache siasa tuungane kuwaunga mkono wanadiplomasia wanaojitahidi kuepusha VITA na ikishindikana TUUNGE MKONO vita kwa moyo mmoja kutetea UHURU wetu!

    Itasikitisha kusikia siasa za Chadema, CUF, UDP, TLP,NCCR Mageuzi au CCM katika mgogoro huu.

    Wote tuongee lugha moja tuhubiri uhuru wa nchi yetu, na hakuna kipande cha ardhi yetu kitakachomegwa na taifa lolote lile kigeni tungali hai watz!

    UNGA MKONO JWTZ kulinda NCHI yetu!
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Saafi, hawa wamalawi wanataka kupima nguvu zetu za kijesh ngoja tukawavamie! Mpaka blantaya wasagaji na mashoga hao alaa
     
  3. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wanajeshi si ndio kazi yao, waache waende kwani muda wote wameuchuna tuuuuuuuu.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ili washinde wanahitaji kuungwa mkono na wananchi, kumbuka vita ya uganda tulishinda kwakuwa tuliungana na kuwa kitu kimoja!

    UNGA MKONO JWTZ kulinda nchi yetu
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    kuunga mkondo jeshi sio kusema tu bali hata kuingia hapa Jukwaani na mwelekeo ulio mzuri ni supporter pia.
    Mimi ni Mtanzania lakini naomba Mh. Waziri Mathias Chikawe afute kwanza kauli yake bungeni kuwa wahusika wa EPA Tanzania hawahusiki lakini asipofanya hiyo, I feel so inferior to support our Jeshi japo inauma!

    Pia mkuu Yeriko usijidanganye na 'ukubwa' wa jeshi maana la Ghadafi lilikuwa kubwa zaidi ya letu!

     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Navichukia sana vyombo vya ulinzi vya Tanzania. Rasilimali za nchi zikichukuliwa na nchi jirani wanapandisha mori lakini zikichukuliwa na Mtanzania fisadi zikaenda kufichwa nchi jirani hawana Tatizo nao.
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Siku zote katika maisha yangu huamini kuwa vita kati ya Haki na Udharimu, Mungu huwa upande wa HAKI na katika hili Tanzania tupo upande wa HAKI
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    we jidanganye tu, vita ikianza mps wanapita kukamata maofisini kama nyie kuwapeleka mstari wa mbele...
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Shime watanzania katika hili JWTZ wanaitaji moral and material support izi tofauti zetu za ndani zikae kando kwanza
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hehee hajajua msamehe, tumuelishi hapahapa ajiweke sawa kwa vita!
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hakika mkuu, nimegonga like japo hujaiona!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haya sasa vita ni vita mura kilimo kwanza mfuko wa mbolea laki moja muraaaaa kusema mbali vitendo mbali tafakari chukua hatua!
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Wakianzisha vita wanataka tuwaunge mkono wakati wa amani wanatuibia na kuficha VIJISENTI ulaya wakati sie tunakufa na njaa!!
     
  14. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hayo maneno tu, mbona huku tumeshaanza kujiandikisha? sipatii picha huyu mama banda tutamfanya nn tutakapoiteka Malawi .Hivi huyu ni mke wa docta kamuzu /litoto lake? maana majina ya mwisho kama yanafanania vile!
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    there won't be no war...
     
  16. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuunga mkono ili swala, hivi unajua ndani ya tanzania kuna ardhi ambayo siyo mali yetu? Ambayo viongozi wetu wameuza kwa mataifa ya kiarabu toka enzi za Mwinyi?

    Ziwa Nyasa ni mali ya Wamalawi,kwa nini unataka tumwage damu kwaajili ya kuwanyanganya wa Malawi ardhi yao? Ingali tunashindwa kusimamia ardhi yetu inayochukuliwa na wageni kila uchao?
     
  17. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    yanaibuka mapya sasa, na mtu asimame hapa na kubisha juu ya haya!!! Yametokea jeshi likiwepo!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Umegonga ikulu safi sana kiongozi,nilishawahi sema huko nyuma bora tu wamalawi wachukue ziwa lao!!
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu!
    Hata kama hayo yapo kwa mgongo wa uwekezaji lakini uvamizi wa Malawi tuugatae!

    Tusimamie ukweli wa mpaka kuwa katikati ya ziwa nyasa na si ufukwe wa tz!
     
  20. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yericko NI UJINGA SANA KUTAMBA KWA KUCHOKONOA VITA.kWENYE MABANGO YAKO MENGI NIMEKUWA NIKIKUUNGA MKONO LAKINI KWA ILI SIKUUNGI HATA KUCHA.Mimi ni askari by professional ingawa niliacha na kujiunga na kazi za kiraia za serikali, mantiki ya kuunga mkono vita haipo.Utakuwa uwendawazimu leo hii TANZANIA ITAINGIA VITANI NA MALAWI KWA AJILI YA MPAKA.vITA WATU KAMA WEWE WANAFIKIRI NI SHEREHE ZA HARUSI NA KUVISHANA PETE.NO.Kwa nchi kama hii ambayo imekwisha tafunwa na ufisadi wa kutisha ni MAFISADI TU NDIO WANASHANGILIA VITA ILI WAPATE MWANYA WA KUIFISADI NCHI VIZURI.CHAMA CHANGU MAKINI CDM NAOMBA KIWEKEZE KATIKA DIPLOMACY NA KUACHA KAULI ZA KIJINGA ZA AKINA MEMBE KUCHOKONOA VITA. NCHI HII HAINA UWEZO WA KIFEDHA KUWEKA JESHI KATIKA VITA ZAIDI YA WEEK 4 BILA KUFILISIKA RASMI.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...