Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unfinished house 4 sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jafar, Jul 13, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyumba inauzwa:

    Mahali: Yombo Buza - karibu na kituo cha kanisani
    Umbali: Mita 100 kutoka barabarani
    Ilivyo: Vyumba 2 na master bedroom, kitchen, sebule na stoo
    Mengineyo: imepigwa bati, madirisha na grill za milango ya nyuma na mbele tayari, sewerage chambers already done.

    Au kama kuna dalali wa kuweza kuiuza tuwasiliane.

    Ukihitaji au kama kuna rafiki/ndugu yako anaihitaji piga simu namba 0757116618 au 0767266454
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    inauzwa bila bei? weka bei wengine hatupendi dili na madalali wenu hasa wa uswahilini
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sawa kabisa weka na bei mkuu
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    weka na picha pia
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    vikabaka rundo huko
     
  6. M

    Mkora JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani wapo wengi Benki kuu na CCM kuliko huko
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A serious buyer tuwasiliane
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiweka picha na bei unaweza convice watu wakawa seriuos buyers, maana kupata mtu ambae tayari tayari amepanga kununua nyumba inaweza kuwa ngumu ila mtu akiona bei na picha anaweza kuwa serious buyer mkuu, jiamini tu mkuu utandike picha au ndio yale yale ya 'bei, lakin 300........' nini
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Au mkuu picha ya nyumba ndo hii

    [​IMG]
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JAfar huna jipya umeombwa picha na bei weka basi alaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...