Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unfaithfull!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majighu, Dec 29, 2011.

  1. M

    Majighu Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini mwaendelea vizuri na majukumu yenu ya kila siku..
    Kuna ndugu yangu amesalitiwa na mpnz wake wake wa kike(girlfriend),ana uhakika 100% kwamba amesalitiwa na huyo gal wake kakubali. Huyo gal wake kamuomba msamaha na akasema kilichotokea ilikua bahati mbaya na anaomba 2nd chance waendelee kwenye malavidavi.Huyo ndugu yangu amemsamehe na anampenda sana lakini inamuwia ngumu sana kuendelea na huyo gal wake mana anaona hataweza kusahau kilichotokea in future na itamsumbua sana. Halafu mbaya zaidi amefahamu akiwa nnje ya nchi ameenda masomoni,so na ishu ya umbali inampa headache
    Mnamshaurije huyu ndugu yangu?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Kwanza hajui kusamehe maana yake nini!Kusamehe kuna maana ya KUSAMEHE NA KUSAHAU!Kama hujasahau hujasamehe.Pia kingine nadhani hayuko tayari kusamehe kwani anaamini mtu aliyetoka nje ya mahusiano hawezi kubadilika!
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambie dogo kuna wanawake wengi tu duniani-alicho nacho huyo na wengine wanacho....Huyo gf wake-anomba 2nd chance kwani anagombea uraisi america au>
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    pole sana
    samehe tu binadamu kuteleza kawaida
    mradi kakiri kosa
    na ameahidi hatorudia
    happy new year
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama inamuwia ngumu kuendelea nae ushauri gani anataka? Anajua fika anachotakiwa kufanya, mwambie afanye tu hana deni na mtu.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie ausikilize moyo wake nini unataka.....
     
  7. t

    taly Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hawez kuendelea nae amuache cz inaonekana uaminifu umeshapotea,atabaki kujiumiza bure kwa wacwac
     
  8. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mwambie dogo ale maisha ,kumsamehe mtu aliyekusaliti inawezekana lakini kuendeleza mahusiano naye is like chasing a white elephant.
    ingekuwa wife sawa ila gf ,huo ni utumwa sasa.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    kasamehe lakini kashindwa kusahau....kwa hali hiyo ugomvi hautakwisha kwenye mahusiano bora amwache
     
  10. r

    royna JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi nashauri moyo wake unachomtuma kufanya,maana hata kama sisi tukimshauri kiasi gani mwisho wa siku yeye ndo ataishi na huyo mwenza. ila pia ukikubali kufanya tendo la ndoa kabla ya ndoa, ujue mwenzio au alishaanza au atakuchakachua.mimi nashauri vijana msubiri mkioa na kuolewa ndo muanze mambo a kikubwa.
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi kumsamehe mtu ndio mpaka mrudiane.....:photo:
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    well said and clear Blaki woman....this is not health r/shp anymore....mwambie asiogope aachane naye ww.
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hili nalo neno royna ,ila kulitimiza ni ngumu km ilivyokuwa ngumu kutii maandiko.
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I beg to disagree. I happen to forgive people but I never forget what they did to me, I mean isn't that experience what is all about? Your past. Tatizo ni pale unaporuhusu past iathiri future yako but if you can control it, I don't see a problem there. My advice: follow your heart and don't forget to bring your head along!
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Forgive and forget.
    How can one forget?
    OTIS
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    watu mna majibu ya kuchekesha humu jf.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Mwafrika halisi,naomba ujibu swali hili,kwanini unayakumbuka uliyosamehe?Unayakumbuka ili nini?
     
  18. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hizi ishu za dizaini hii huwa hamna haja ya kushauri. Ukimshauri warudiane, wakija kukorofishana tena we utaonekana ndio mbaya ulishauri warudiane. Ukishauri waachane, wakija kurudiana kimya kimya we utaficha wapi uso wako? Acha wahamue watakavyo amua.
     
  19. WISE BOY

    WISE BOY JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 788
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Bahati mbaya kivp, alibakwa??? Tabia haina dawa, naogopa maana akimletea UKIMWI msamaha hautaponya VIRUSI
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    amemsaliti vipi? yaani katembea na mwanamme mwingine? kama ndivyo hiyo ni hatari. hilo kosa halisameheki. mimi naweza msamehe ili niwe namsalimia tu, sio kuongea, kugusana wala kusaidiana. halafu akiendelea kunisemesha semesha nimsamehe namrukia sikio naling'ata na kipande nakimeza kabisa. Mimi huwa sina mzaha wala mswalie mtume kwa mambo ya mapenzi. mkuu asisamehewe. huyo msichana ana dharau sana! anaomba msamaha? dah!. Mia
     
Loading...