Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unexpected shut down

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mtzedi, Oct 24, 2012.

  1. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    laptop inazima ghafla halafu ina restart na kuonesha kwenye screen WINDOW RECOVERED FROM UNEXPECTED SHUTDOWN.
     
  2. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ongeza maelezo,hiyo message ikija ndiyo busi au kuna kitu kingine inakuwa inajaribu kufanya?Sometimes ukilazimisha kuzima computer wakati inafanya windows update nahisi hiyo message ukija washa next time ndiyo huwa inakuja.Naomba kujua kuna kingine kinaenedelea zaidi ya hiyo message.Say inajaribu kufix?
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    inazima ghafla halafu ina restart
     
  4. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ok.Sijui uelewa wako technically,ila zima laptop.Iwashe,ikianza kuwaka tu kabla haijaanza kuonyesha chochote kwenye screen bonyeza button F8 (unabonyeza na kuachia repeatedly) mpaka itafunguka page inakuwa na option nyingi.(repair,safe mode etc.)Tumia scrow down key kuchagua repair my computer(sina uhakika kama ni repair my computer au repair only) ila ni option ya kwanza by default.Chagua hiyo ya kurepair then let me know,uwe mvumilivu huwa inachukua muda kidogo,dont interrupt iache mpaka imalize.Ni muhimu utufahamishe kama tatizo litakuwa solved na njia iliyolisolve ili iweze saidia wengine in days to come.Thanks
     
  5. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nilipata tatizo kama hilo mwishowe ikazima mazima,mganga wa comp akaniambia Disc ngumu imjuruhiwa vibaya so I had to buy a new one.Kwa hiyo chukua hatua
     
  6. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Pole,inawezekana alitaka apate chochote kutoka kwako(kama issue haikuwa hard disc).Hiyo message anayopata hutokea mara nyingi,sometimes antivirus zinasababisha ila mimi ilinitokea nilipozima laptop wakati bado iko inafanya windows updates.Maranyingi solution yake huwa ni kurepair window,ni tatizo la software zaidi na siyo hardware.
     
Loading...