Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unesco mmechakachuliwa na ccm au mlipanga iwe hivyo kwenye maonyesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkibunga, May 27, 2011.

  1. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF kuna jambo hapa laweza kuwa kudhihirisha kwishiwa kwa serikali au muendelezo wa ufisadi nchini na kwa ccm kiujumla. nimetonywa kuwa ile siku ya kemia duniani iliyoadhimishwa pale diamondjubilee jana 26/5/2011 ikidhaminiwa na UNESCO lile shirika la elimu na sayansi la UN wanafunzi walioletwa kushiriki wametoka shule za ccm tu hakuna cha st.marian,kibosho,kifungilo,ilboru,au feza ama kibaha shule ambayo mwaka huu imetoa mwanafunzi bora kidato cha sita PCM. nasikia wametoka shule ya mkoa wa kilimanjaro.mbeya na dsm shule za wazazi ccm na hawakuwalipa wale wanafunzi chochote hata sebnti tano ya chakula.malazi.au chakula toka mbeya ,moshi hadi dsm na kurudi shuleni kwao.
    1.unesco ndivyo siku hizi imefikia kuwatesa watoto wetu umbali wote huu kisha wasilipwe chochote walipewa maji na soda kwa muda wote wa maonyesho saa 3 hadi 9
    2. ni kigezo gani unesco wametumia kuzialika shule za chama tawala tu
    3. waandalizi wa maadhimisho ya siku hii ya kemia wanatueleza nini wamchakachua au waliiuzia dill serikali ikala njama na ccm wakachote pesa hizo za kuwagharamia watoto wetu huku wakiwatisha wakuu wa shule zao walete watoto kwa kuwasafirisha (shule zigharamie huku pesa za unesco us dollar wametia kwapani
    4.ccm wameifichia aibu serikali kwa kuwa pesa iliyotolewa ilikopwa ilipe mishahara wafanyakazi ambao hadi leo hatujalipwa chochote
    Wana JF FANYENI UCHUNGUZI TUBAINI UKWELI naomba kuwasilisha
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taja hizo shule walikotoka hao wanafunzi tujue kama ni za CCM au unajichanganya,CCM ina shule?
     
Loading...