Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unene na raha zake.

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, May 25, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    7.jpg
    MziziMkavu inaonekana ushauri wako hauwafikii watu wa vijijini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbe Mr Clean siku hizi ""WA BUSH"" anatoka kwa comrade kipepe?
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wallah nampenda Huyu babu Mwinyi hasa mie.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huoni huo ni ugonjwa? sasa una raha gani? unaponenepa sana mguu inashindwa kubeba sahem ya juu ya mwili matokeo yake mifupa inchoka hata kusagika. siyo kitu cha kucheka hata kidogo.

    Njia za kuepuka unene nyingi sana but ambazo ni rahisi apart fom dietry contol kuna mazoez kama vile kuogelea. tena hili huwa linapunguza mwili kwa muda mfupi sana, lakin pia aerobics zipaunguza mwili. nafikiri MziziMkavu atawaambieni zaid.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu jamaa analinda afya yake.
     
  6. W

    Wawe New Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maunene mengine ni ya kurithi sa itakuwaje kwa watu kama hao maana hata zoezi halisaidii chochote.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweli alikuwa ni mnene wa kurithi, lakini sasa anakula pension plus marupurupu ya bure ambazo zinatokana na jasho la mtanzania wa kima cha chini.
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli kuna unene wa kurithi hata afanye nazoezi vipi mwili haupungui, ni kama vile wembamba wa kurithi hata ale vip hanenepi!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkapa anakula sana NOHA
     
Loading...