Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unene huu mwenzenu...

Discussion in 'JF Doctor' started by ngoshwe, Jan 16, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unene huu, nimepiga mazoezi ya kutosha muda mrefu haupungui, nimefuata diet ndio kwanza unaongezeka ..nataka upungue fasta inashindikana...unene huu mzigo kama kuna ushauri wa kuupunguza fasta nimwagieni hapa, Mamsapu analalamika, unamsumbua, sibebeki!!



    [​IMG]
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumia hudia.
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha kazi.
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nani kakwambia ukiacha kazi unapungua?
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio nini hiyo
    OTIS
     
  6. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa spidi hiyo ninayo iona usiwe na wasiwasi utapungua tu sibulia kisukari kwanza.
     
  7. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia ni kibonge sana nina kilo 77..ila nilianza mazoezi kama wiki imepita hivi hua naamka asubuhi kama saa kumi na moja nakimbia kuzunguka uwanja wa mpira mara sita..na mazoezi madogo mengine..after that nachemsha maji ya moto kama lita moja naweka na limao mbili,,pia nimepunguza kula and i see changes
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kwa kula hivo atapungukaje?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    change your lifestyle, kama unafanya diet and then unapiga maji haujafanya kitu. Diet isiwe ya siku mbili bali change your eating routing, watch out for fatty food you need to cut them down. I managed to shed 20 kg in six months, with exercise, incorporate weight lifting also.

    Lastly check mnayo genetic ya unene kwenye family sometimes it does.
     
  10. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
Loading...