Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Undugu ni kufanana na kufaana pia

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Jun 6, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kingfish mbona unaleta picha za madem wa watu humu jamvini? hakya nani utachezea kichapo shauri yako ila wazuri halafu wanapendana kwa dhati hadi hotpot wanategeana kufunua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfalmesamaki, nipe contact zao mkuu, hapo tutafaana.:majani7:
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kitu kizuri kula na ndungu zako.
     
Loading...