Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Undergound Fisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Sep 24, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Usione watu wanasema ufisadi mioyoni kila mtu anatamani apate nafasi ya kufanya hiyo dhambi hebu ona hii:
    Kuna mkutano wa chama cha wauguzi TANA unakaribia kufanyika Singida kila wilaya imepewa nafasi mbili za washiriki, hapa mwanza kuna viongozi wa waliomaliza mda wao lakini nao wamelazimisha uongozi mpya uwachague kwenda kushiriki. Kuwatuliza watu wazima hovyo hao ikabidi barue ichakachuliwe waongeze majina yao. Milioni mbili wamepewa kwa ajili ya safari na kujikimu. Kama wangependa kwenda kuhudhulia mkutano wajilipie,hata mimi natamani kuwa fisadi! Jamani ha a wauguzi nao mpo?
     
Loading...