Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Undani wa Anne Makinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebrah, Jun 19, 2011.

  1. e

    ebrah JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Great thinkers,
    Naomba kama kuna mtu anajua Undani wa Huyu mama kwani mimi amekuwa akiniumiza sana na maamuzi yake amboyo yanapingana na Kiti alicho nacho, napenda kujua yafuatayo kwa anayefaham ili nipate kujuua kundi gani nimuweke:
    1. Ana watoto au mtoto wa kumzaa mwenyewe?
    2. familia yake ipo wapi kwa kiasi kikubwa? Tz au nje ya Tz?
    3. Ana elimuu yenye kiwango gani? na amesomea nini?
    4. Ana uchungu kweli jamani hata kama mwanamke kwa wanawake wenzake ambao wnafiwa na watoto wao wakiwa hawana hatia, tena wanauliwa na serikali, na hawana watu wa kuwatetea, anapotoke mtu wa kuwateteaa anamzuia kana na kuanza kutetea maslahi yya chama
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,113
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 63
    Negative
     
  3. koo

    koo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ana watoto wawili kila mmoja na baba yake wakwanza anaitwa anet wapili jackson kasoma mzumbe ADCA hana mume amezaa na mume wa m2 huyo jackson
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,734
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najua aliwah sema amesomea UHASIBU.....ILA AMEKULIA KWENYE OFID ZA BUNGE.....ALIYAROPOKA HAYO BAADA YA MSEKWA KUSEMA KUA SPIKA NI VIZUR AKAWA MWANASHERIA
     
  5. A

    ADVOCATE NEWBOL Senior Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    All that I know is that she is with a diploma in accountancy from the IDM Mzumbe. No wander she has failed miserably to man the Bunge ...
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,189
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    Ni CPA holder!
     
  7. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    ADCA ni advance diploma equivalent to degree sio diploma japo anaidhalilisha mzumbe chuo kizuri ila kimezalisha boya
     
  8. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 801
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hiyo ya CPA sina uhakika maana sijaona jina lake kama list ya registered members NBAA pale lakini zamani alikuwa akifanya kazi kwa mkaguzi wa serikali enzi hizo kabla ya kuingia huko kwenye siasa!
     
  9. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,153
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 63
    Tusidanganyane Advanced Diploma haiwezi kuwa equivalent to degree. Siku Mzumbe kimekuwa University, IDM Mzumbe alumni walishangilia sasa chuo kutoa degree na siyo Advanced Diplomas. Mom arudi MU akachukue angalau PG Diploma ili aboreshe elimu yake.
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,307
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Safari hii ameombewa na mtume na nabii fulani jijini, na kumtunuku kazawadi ka vijicent Tsh 2mil tu. Kahakikishiwa kiti chake kuvuviwa upako, ndo maana unaona she is more comfident hata kwa masuala negative.

    Aliyetumwa kuvipeleka vijicent vya madam nae kumwahidi mtume kumrejelea mwakani wakati kama huu na majitaa matatu. KWA YESU KUNA RAHA, NJOONI NYOTE MUOMBEWE!! Bila kusahau kutokuja mikono mitupu.
     
  11. e

    ebrah JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh Kumbe ndo mana ana maamuzi ya namna hii, na kuhusu watoto, hivi kweli wapo Tz, mbona anainagamiza nchi kama vile akifa yeye hana Generation ambayo anaiacha hapa?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 11,346
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 83
    kabla ya hapo miaka ya nyuma ashawahi kuwa sekretary katika kampuni ya chai mufindi
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,583
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 83
    Mkuu thibitisha kwa maandishi, vinginevyo sheria itachukua mkondo wake.
     
  14. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haaaa haaaa! Sheria za JF?
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 83
    GPA please!!!
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,189
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    Niligratuate naye na tukawa Associates pamoja! Miaka hiyo wengi wenu humu jamvini mlikuwa hamjazaliwa! Kwa info zaidi nenda NBAA Mhasibu house
     
  17. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaah haah Mkuu kweli GPA muhimu!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    samahani, nilikua natoa kaangalizo kaduchu... sory mkuu
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,583
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 83
    Mkuu NBAA imehamia Maktaba House siku hizi?
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,610
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CPA holder? watu wanatoka na first class zao mlimani na hawaipati kiurahisi hivyo? yeye aliipataje ama ndo kama hizo CPA za heshima? zipo?

     

Share This Page