Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Undanganyifu katka mapenzi

Discussion in 'Love Connect' started by Amonino, Mar 1, 2012.

  1. A

    Amonino Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa nn wanawake wa sasa ni wadanganyifu
     
  2. S

    SmithG Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wengi wapo kimasilahi zaidi ingawa wapo baadhi wenye mapenzi ya kweli, don't give up brother, u'll find a good woman somedays.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mfumo wa maisha wa sasa unawafanya wawe hivyo!! Utandawazi nao umesaidia kubadili tabia za binadamu kwa kiasi kikubwa, kutokana na ukweli kuwa saizi binadamu anayo nafasi ya kuona mambo mengi kutoka kila pembe ya dunia na kujaribu.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    duh....................
     
  5. A

    Amonino Member

    #5
    Sep 20, 2015
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba kuelekezwa jinsi ya kununua vitu toka nchi za nje kwa kutumis mtandao
     
Loading...