Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uncle Jathtini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pearl, Jan 27, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na familia bora ya mtu na mkewe pamoja na mtoto wao kelvin,siku moja familia hii ilitembelewa na uncle justine ambaye ni kaka wa mama kelvin.
    Uncle justine alikuwa anapenda sanaaaaaaaa kunywa pombe,yani ni mnywaji haswaaaaaaaaaa,na mara nyingi alikuwa anatoka mida ya jioni kwenda bar karibu na nyumba ya shemeji yake(baba kelvin)akiwa kaongozana na mpwa wake kelvin.
    Wakiwa njiani wanarudi alwaz Uncle jathtini anamwambia Kelvin nisubiri hapo,and uncle anajisogeza pembeni na kujisaidia haja ndogo bila kujua Kelvin anamwangalia uncle kwa ukaribu sana.
    Siku moja uncle juthtin na Kelvin walichelewa kurudi Nyumbani wakakuta baba na mama kelvin wako mezani wanakula,Baba akamwambia Kelvin"Kelvin vipi mbona huli?"Kelvin akajibu"Baba uncle Juthtin kaninunulia chips"Kelvin akaendelea "Baba Nikwambie kitu?"Baba na mama wote wakadakia,eeeeeeeeeee?"Yani baba mimi nilithani ww ndo bingwa kumbe wapi !hujaona ya uncle juthtini"
    Baba kelvin:- "ya uncle Juthtini nini?
    Kelvin:- "Uncle Juthtin ana thinga la la la la "
    Bbaba Kelvin:- "zinga la nini?"
    Kelvin:- "Uncle Juthtin anathinga la Mkojoleooooooooooooooooo"
    Baba,Mama na Uncle justine Kimnyaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Anko Jathini noma..
    kumbe ana bonge la m'vuvuzela.
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ww uncle juthtini au uncle serengeti?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    uncle therengeti.. Mi thina li vuvuzela nina filimbi kama ya kuchedhehea mpira
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah aha ha
     
Loading...