Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uncle anamtaka kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndechumia, Oct 23, 2011.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habar zunyu baana. Dunia imefikia kubaya! Kuna dada mmoja rafk yangu huwa tunaongea mambo mbali2. Jana kaniita akiomba ushaur akiwa hajui la kufanya. Dada ni mdogo ndo amemaliza f4 mwaka huu, mjomba wake ana km 45 yrs, na amekuwa akimtaka huyo dada tangia akiwa f1, kila akirudi likizo anakuwa anaomba 'majamboz' sasa dada amevumilia amechoka. 1.hata kumweleza mama yake anaogopa coz mama yake ni mkal sana,2. Kumweleza mke wa anko anaogopa kuvunja ndoa yao. Sasa kanifuata kuomba ushaur nami naona nichukue maon ya wadau wa humu jf
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama inawezekana akae naye mbali ili kuepusha matatzo
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mweh! kwanini aogope sasa wakati huyo mjomba wake ndio mwenye makosa na si yy
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    alafu hizi ndiyo tatizo za watu kuwaamini waume zao kupita kiasi na kuwaletea vishawishi...hivi kwa nini wazizi wasilee watoto wao manyumbani kwao na sio kuwapelka kwenye nyumba za nduguye ambapo tunawaweka watoto kwenye mazingira tatanishi?

    hamna mtoto anayetaka kuwa chanzo cha ndoa kuvunjika au kuwekwa ndani mume wa dada au uncle......hivyo ni rahisi kwao kuishia kutakwa na kufanya mapenzi bila ya idhini yao!!!
    wazazi tubebe mizigo yetu!!!!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwambie amwambie huyo anko wake akiendelea atamwambia dada yake na mkewe pia,natumai atasitisha zoezi.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa. amwambie tu mama yake, tena kwa kumuonesha messages au ushahidi mngine wowote
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anadai kuna wakati alimtishia kuwa km ataendelea kumsumbua atamwambia mkewe, lakin anko bado anakomaa nae!
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    amwambie mama yake
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yy anadai mm yake ni mtu wa kupanic hajui hilo atalipokeaje
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ff, ujumbe umefika! Tx
     
  11. 123yrz

    123yrz Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah! mbona dada ze2 mnakua waoga kiasi hicho, kwani asiwe muwaz2 kama ndoa kuvunjika ivunjike 2
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    bibie Aminata kumbuka huwa wanaruka futi 100 utaskia askafilurai huyu ntonto anipakazia mie
     
  13. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Huwezi kumwambia akae mbali na uncle, inawezekana ndiye anayemsomesha

    Chakufanya aongee naye amwambie hapendezwi na tabia ya kumwomba uroda, asije akamlazimisha kulisema jambo hilo kwa mke wake na mama yk.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaseme kwa mama!
     
  15. k

    kisokolokwinyo Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kama ndo anaekusomesha ukisema tu utarud kwenu km ndo bush haya na shule ndo kwishney,pia ukimwambia mkewe anaweza akakutenga akijua ww unataka kumwarbia ndoa yake wkt ww umemwambia kistaarabu!kazi kwako
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    akae mbali na hiyo familia,kuna siku anko atapata nafasi nzuri na atambana na kumaliza shida zake
     
Loading...