Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uncle ameozwa kwa mdada wa kazi: Anataka nimshauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yakuza, Jan 18, 2012.

  1. Yakuza

    Yakuza Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu WanaJF

    Uncle amekuwa anatafuna mdada wa kazi kwa jirani, mara wenye nyumba wanapokuwa hawapo huku mdada mwingine wa kazi akishuhudia vitendo vile. Kweli za mwizi ni 39, ya 40 sasa imewadia. Wenye nyumba wakasafiri kwa muda wa wiki moja, uncle akaendeleza kamchezo kake bila kuhofia mdada mwingine wa kazi. Kipindi hiki, akaamua kumtafunia mdada wa watu nyumbani anakofanya kazi. Kibaya, akawa anamtafunia kitandani kwa watoto wao wa kike, ambao wamesafiri nao.

    Wenye nyumba waliporudi, yule mdada mwingine akaamua kusema yote kwa wazazi. Wazazi wakawaita baadhi ya wazee na majirani. Wakamuita na uncle pia. Uncle na yule mdada wa kazi wakawekwa kiti moto kweli kweli. Uncle na mdada ikabidi wakiri kuwa wamekuwa wakitafunana kwenye chumba wa watoto na wakati mwingine sebureni.

    Wazee, majirani na wazazi wakaamua uncle amuoe yule mdada wa kazi, na mdada wa kazi akiridhia chapchap! Uncle hakuwa na ujanja, akaandikishwa barua ya makubaliano akatia sahihi na yule mdada akasaini pia, na mashahidi wote. Mdada wa kazi akapaki mizigo yake na kuongozana na uncle hadi nyumbani kwa uncle. Uncle anasoma chuo kikuu na bado anaishi na wazazi wake. Bahati, wazazi wa uncle wamesafiri ila wanarudi wiki ijayo. Uncle amemuoa yule mdada hii ni siku ya tano!

    Wazazi wameishaambiwa juu ya mkasa huu, ila wako kimyaaaa. Uncle amechanganyikiwa...sana sana! Sasa anaomba nimpatie ushauri, ebu nipeni mawazo ili nimsaidie uncle...........
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpe hongera sana.

    Kama alikua anapenda kustarehe nae aendelee kustarehe nae. Tena sasa hivi anakua nae ndani kabisa, hamna kuiba tena.
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    wacha uncle aendelee kula raha!!hakuna ushauri wa ziada zaidi ya kumsisitizia awe mwaminifu katika ndoa yake!!!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,464
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Asione vinaelea...
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG] lakini na wewe haka ka avatar kako hakampi shida huyo uncle wako kweli??una bahati uncle kaozeshwa!!!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani Uncle alipo kua anafanya mapenzi na huyu mfanyakazi hakujua kama anafanya kosa au hakutaka kujua matokeo? mwambie uncle keshalikoroga alinywe tuu japo moto...
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwambie uckle kazi kwake kulea wife na pengine mtoto siku za usoni,
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila kitu hutokea kwa sababu maalum, uncle wako alipangiwa huyo dada kama mke....kwa akili ya kawaida na usomi wake yawezekana akawa anaona hawezi kuwa na house girl....Binafsi, namshauri atafute nyumba/chumba wapange waendelee na maisha yao kama mke na mume....Zali la mentali kwa housegirl....Big Up girl!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Poor souls
     
  10. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Michelle

    Umesema kweli. Kwa vyovyote wazazi wake watamtaka aondoke pale nyumbani, hivyo uncle atafute chumba aendelee na maisha. Yote maisha!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwambie hongera sana,
    Awe mwaminifu kwa ndoa yake asije akamfata na yule mdada mwingine.
     
  12. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kwa uncle cz najua huyo mke hawez kuwa mtamu tena kama alivyokuwa housegirl cha muhim awe anamvizia tena wazazi wake wasipokuwepo atapata utamu uleule wa mwanzo
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    yaani uncle alishindwa kuruka futi 50? lol
    mpe hongera
     
  14. Yakuza

    Yakuza Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uncle anapanga kumfukuza kwa nguvu huyo mdada wa kazi (mke wake), wakati aliisha jicommit kwa maandishi. Hivi kisheria inawezekana? Mdada wa kazi au wazazi wa kule alikokuwa mwanzo wanaweza kumshitaki popote?


    Uncle bwana......., yamemfika shingoni......Wala sitanii hii ni kweli imetokea juzi juzi....na game linaendelea....Huu mwaka 2012 inaonesha utakuwa na vituko na maajabu! Ukiachana na misiba ya marafiki zetu na pengine sisi pia!
     
  15. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uncle wako anapaswa kuwajibika!
     
  16. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Wamemkomesha, na bado mziki ndio unaanza. Subutu yake amfukuze! Sizitaki mbichi hizi? Wakati anazirukia hakuziona mbichi. Adabu hana wala heshima. Ghrrrrrrrr!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Kabariki ndoa ili dini iwatambue. umepata mke kilaini kama nini.
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni bahati ya mtende. Amevuta ngoma kilaini bila ya mahari!
     
  19. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie uncle nampa hongera sana ila ajitahidi tu kum2nza mkewe huyo maana amempata bila hata mahali,ameiba weeeeeeeeee sasa wamempa bure ndo anataka kumfukuza?analo hilooooooooooo!
     
  20. Yakuza

    Yakuza Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anapanga kuwatumia wazazi wake wamkatae huyo mdada kisha atumie kigezo hicho kumtimulia mbali........

    Hivi, akifanya hivyo ni uungwana kweli? Mdada wa watu anaweza kuwa tayari ana mimba au ukimwi au vyote viwili. Lakini pia, kamsababishia kupoteza kazi yake na anaweza kumpelekea kurudi kijijini........akiwa tayari ameharibikiwa!!!!

    Sheria inasemaje kwa mtu kama uncle? Mimi kama mdada kitendo hichi kinaniuma japo ni uncle!
     
Loading...