Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unbelievable: Kumbe mke wangu ni JF Premium member!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by New2JF, Jul 18, 2012.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani jana nimekuta kitu ch tofauti sana...kumbe mke wangu ni JF member tena ni PREMIUM member!!!! Aliacha laptop kitandani akatoka kwenda kumtuliza mtoto uani, nikataka kuangalia email zangu, ile hamad...webpage ya jamii forums...haa!!! ndio nikaona ID anayotumia humu!!!. Bahati nzuri hajawahi kutoa comment katika posts zangu na wala mimi sijawahi fanya hivyo. Yaani hata sasahivi yuko kazini ila yupo online na namuona na nasoma comment zake hapa!!!

    Nimejiapiza sitamuambia kabisa... na pia hata kukiwa na vikao vya JF sitapenda kwenda maana ni mchangiaji mzuri sana wa mada humu!!!

    Afadhali nimefahamu hili.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Sasa mbona unatuwekea hapa wakati umeshalifanya nila kifamilia? au unataka tukuingile kama magamba yanavyo muingilia Dr Slaa na Mchumba wake Josphine ambao soon watakuwa mke na mume?
     
  3. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hii hadithi ya Sungura na Fisi kamu hadithie huyo mtoto wako huko uani.
     
  4. T

    Twigwe Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea mke wako unamchulia kama nani, kama unamchulia as house wife atakuwa hivyo, msomi na mwelewa atakuwa hivyo,mwenzako atakuwa hivyo, kwa ajili ya kulea tu atakuwa hivyo, sasa twambie ulikuwa unamchukuliaje?
     
  5. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana.... Ukiona hivyo, ujue mkeo anashiriki kulijenga taifa kwa mawazo/post/comment zake hapa JF!! Mi mwenyewe nikioa ntamshauri wyf wangu ajiunge na awe anachangia ili ajue jinsi nchi inavyoenda na ajifunze kujenga HOJA!!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaaaa! kwani hii nayo ni siasa??? nimesema naipenda jf! mwenye hasira akajmwagie tindikali khaaaaaaaaa! we kaka u have completed my afternoon! kha!
     
  7. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hii nayo siasa? angalia tena signature yako
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Shukuru mke wako ni Great Thinker yupo humu JF badala ya FB!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    mke mwenza usishangae, siasa ishageuka sihasa.....




     
  10. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Sasa sisi unatueleza habari hizi tufanye nini mbona JF imeingiliwa hivi jamani ? Vichwa vya panzi nao wako humu hata hawa elewi kwa nini wako humu.
     
  11. A

    Aaron JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,123
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mimi ndie niliyemfungulia acc. JF
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HONGERA kwa kupata mke mwerevu.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hii ni habari ya siasa?

    Mods tunaomba iende jukwaa la mahusiano.
     
  14. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee, wewe Mkeo! ..... mie, Pastor wangu....sasa ivi amenunua ipod saaaaaafi antiririkia tu ndani ya JF BRAVOOO
     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ......................... Unataka kusemaje?
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red mbona una post 100 tu?!!!
     
  17. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    fuatilia posts zake mambo ya wakubwa uone kazi.
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ebu soma PM zake kama hujaona PM chungu,huo u-premium amelipiwa bhana.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ingia chit-chat uone kama hajakua anachangamkia wanaume kule maana kuna wanaume jf wao kwa totoz kule chit chat hawajambo:happy:
     
  20. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hii ungepeleka jukwaa la hoja au chitchat..hapa sio mahala pake
     
Loading...