Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unazini ili??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Embu nipe expirience yako kabla ya kuja...kwako jamani tusaidiane kwa hili kulinda uhai wa watanzania wenzetu wengi wanaokufa na kutuachia yatima wasioa na idadi si hivyo wale wanaotesa ndoa zao suluhusho laweza patikana leo...uachane na uzinzi
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Zinaa huleta uharibifu wa jamii, zinaa huleta ufukara kwa mtu hata akiwa tajiri mzinifu maisha yake huwa ya hofu na wasiwasi tu, zinaa huleta umasikini wa watu na kipato n.k ndiyo maana adhabu ya mzinifu ni kifo au bakora kali tu.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    fafanua, kwa maoni yako kuzini ni nini?
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mmmh hapa hamna mtanzania atakayepona na hiyo adhabu maana kama kuna mtu ajazini TZ ni mmoja kwa milioni 1
     
Loading...