Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unazikumbuka............?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sinafungu, Sep 28, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Enzi zile kila kitu kwa foleni,
    ukimuona mtu na (bidhaa adimu) zikifahamika hivyo ni wa maana sana, enzi hizo maduka ya RTC ndiyo yenyewe ( ukiwa mfanyakazi wa RTC wewe ni muhimu kuliko pesa) vitu vinapelekwa ktk maduka ya ushirika ( kuvipata ni kwa foleni) tunapanga mawe ili kusubiria..........!! nawakumbusha vichache kama unakumbukumbu ongezea na wewe.........
    1. sabuni rumi.
    2. sabuni gardenia............ endelea
     
  2. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha mbali,ukitaka kununua sukari ktk maduka ya ushirika shuruti ununue unga wa muhogo!halafu sukari kwa mgao!huwezi nunua kila siku au kila wiki!mwe tumetoka mbali!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    viatu catalogue vilikua "telemka tuzoze"...
    kama hujafuga "Afro" basi ndio utaoneka mshamba...
    Soda zilikuwa za nadra sana, soda maarufu zilikua ni Fahari na Pepsi Cola...
    "Katambuga(viatu vya Yesu) yenye kiantena ndio ilikuwa sandle maarufu...
    Ukivaa miwani(not sun goggles) unaonekana msomi balaah!...
    Mabasi yalikuwa ni Leyland za Railway...
    Ukiandika barua lazima uanze na neno "Kwako mama, dada, kaka..." na mwisho unamalizia "Wasalamu, Ni mimi mwanao au wako katika ujenzi wa Taifa"...
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sikuwepo miaka hyo lol
     
  5. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah nlikuwa sijaja ulimwenguni
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka tulikuwa tukipanga foleni kuchukua sukari kwenye magari,tulikuwa tukiyaita ugawaji..
    Nilikuwa mdogo hivyo sikujua kama ilikuwa ni bure au ilikuwa ikinunuliwa..
     
  7. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka tulikuwa tukipanga foleni kuchukua sukari kwenye magari,tulikuwa tukiyaita ugawaji..
    Nilikuwa mdogo hivyo sikujua kama ilikuwa ni bure au ilikuwa ikinunuliwa..
     
Loading...