Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unazikumbuka Hizi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by X-PASTER, Aug 18, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 18, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Noti za Afrika Mashariki.
    Tanzania, Kenya Uganda and Somalia




    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]





    [​IMG]
    [​IMG]




    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    Click down for more...


    100-1966-b.JPG

    100-1966-b1.JPG

    100-1966-f.JPG

    KE5-1978.JPG

    KE10f-1966.JPG

    KE20b-1967.JPG

    UG10-1966.JPG

    UG20-1973.JPG

    UG100-1966.JPG

    100-1977-b.JPG

    Somali 1000shs.JPG

    Somali 100shR.JPG
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Aug 18, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwenye kuhitaji hizi collection za Pesa za zamani, ani-PM, nitamtumia...
     
  3. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na mwenye kuzihitaji hizi basi anitafute Mtaa wa mchambawima kila siku ya alhamis na siku zilizobaki nakuwapo hapa kutalatembo .
     

    Attached Files:

  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku nyingi sana mkuu!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ahasante mkuu kwa nyongeza yako...! Benki yangu ya mambo ya kale imeongeza kitu adhim kabisa.

    Bado natafuta zile pesa zilizokuwa zinatumika Kilwa enzi zile za nehma!
     
  6. S

    Simoni Member

    #6
    Aug 31, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eh ama kweli. Enzi hizo pesa ya Tz inaitwa masai. Haikuwa rahisi kuwa na masai miaka hiyo. Ni matajiri wachache ndiyo walikuwa nayo. Miaka hiyo bia ilikuwa shs 1.50 cents
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Aug 31, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Usisahau na ile soda maarufu ya Fanta.
     
Loading...